Announcement

Collapse
No announcement yet.

I7 920 ยกแรกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรงจริงๆครับ

Comment

พี่ๆ อย่าใช้ ไฟแรมเยอะกว่า 1.5 นะครับ เค้าว่ากันว่า ไฟแรม ตรงกับไฟ cpu นะ เดียวมันจะเดี้ยงสะก่อน
      จาก ผู้รู้น้อย

Comment

ของเค้าดี จริงๆ เลย.....

Comment

แรงอีกแล้วง่ะ

Originally posted by tonhom111 View Post
          พี่ๆ อย่าใช้ ไฟแรมเยอะกว่า 1.5 นะครับ เค้าว่ากันว่า ไฟแรม ตรงกับไฟ cpu นะ เดียวมันจะเดี้ยงสะก่อน
          จาก ผู้รู้น้อย
          recommended 1.65v ครับ

Comment

....แรงดีไม่มีตก...

Comment

เมื่อไหร่ก๊อก 2 จะมา

Comment

ใช้ไฟแรมเยอะจัง
                เค้าว่ากันว่า แรม ไม่ควรเกิน 1.65 ไม่ใช้เหรอครับ
                ท่านมะตูม ชี้แนะที
                ของผูปรับแค่ 1.6 เองครับ Ram x6 bus 1088

Comment

ถ้า on Air มันร้อน มากๆ เลย หรอครับ

ปล.แล้วเดิมๆ ล่ะ sink stock

Comment

พี่เต้ นะพี่เต้ ชอบทดสอบให้ ตื่น ตะหนกอยู่เรื่อยเลย เดียวก็ เจอ 4.2 เล่น DOTA หลอก อิอิ ((อาจารย์))

Comment

Working...
                    X