Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอามาให้ดู 8800gts กับ 3000+คอขวดเป็นยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอามาให้ดู 8800gts กับ 3000+คอขวดเป็นยังไง

เหอะๆ เดือนหน้าได้เปลี่ยนเป็น C2D แน่ๆ ดูนะ อิอิ vga นะแรง แต่ cpu มันไม่ไหวแล้วครับ อิอิ

สเป็ค 3000+ @2.7
    ram uccc 1g*2
    a8n-e
    galaxy 8800gts
    liberty 620w

ดูคะแนน 3D Mark 06 คะแนน cpu น้อยมากๆ แต่พวก shader สูงอยู่

3d 03

3d 05

3d 06 ดูคะแนน cpu ดิ น้อยน่าเกลียดหวะ

เดือนหน้า C2D เดียวเจอกัน จะเอามาเทสโชว เห็นแรงกันจังเลย ตอนนี้ ดูคอขวดไปก่อนนะ อิอิ
    Last edited by ballboy; 8 Mar 2007, 20:23:51.

ขอตู้ปลาด้วยครับ

Comment

ความแรงคือความพอใจ ไม่ใช่คะแนน นะท่าน
      ปล.ความเห็นส่วนตัวน่ะ

Comment

ปล่าวหรอก จะเปลี่ยนอยู่แล้วอ่าครับ แต่ขนาดนี้ก้ ทั้งเล่นทั้งทำอะไรได้หลายแล้วครับ แต่ มันเริ่มหน่วง

Comment

โอ๊ว ........ รอซื้องาน Commart สิ เผื่อได้ของแถม เอิ๊กๆๆๆ เอามาจับฉลากรถ Jazz งิ

Comment

commart มี พวก cpu mb ram ขายด้วยหรอครับผม

Comment

Originally posted by ballboy View Post
              commart มี พวก cpu mb ram ขายด้วยหรอครับผม
              มีครับผม แต่เท่าที่ดู มันก็ราคาพอกัน กับพันทิปแต่อาจจะมีของแถมนะครับ

Comment

vga ไม่เหมาะกะ cpu อย่างมากเลยครับ
                ของผม winchester 3000+ 1.8ไม่clock, galaxy 7900gs 560/1500 clock โรงงาน, ram 1g ddr400 3dmark 03 16500 โดยประมาณครับ โดยที่ไม่ได้ clockไรเลย

Comment

Working...
                X