Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400 กับการอัดแบบ ปอดๆ ที่ 4 GHz

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8400 กับการอัดแบบ ปอดๆ ที่ 4 GHz

หลังจากใช้ธรรมดาๆอยู่นาน วันนี้เห็นฝุ่นมันเยอะจัด ทนไม่ไหว เอาออกมาเป่าฝุ่น แล้วปลุกมันซะหน่อย

ใช้แบบหงิมๆมานาน

เห็นไฟ CPU แล้วไม่กล้าลากเพิ่มเท่าใหร่

เห็นของหลายๆคนในนี้ลากแล้วมันไม่ร้อนเท่าของผม สรุป ของผมปกติมั้ยเนี่ย ซิ้ง V8 พัดลมเดิมๆ

week อะไร บอร์ดอะไรครับ

อยากจัด 4G มั่งแต่ปรับไม่ลงตัวซักทีไอ้ Jr P45 เนี่ย

เลยกดไปแค่ 3.6 กับไฟเดิมไปก่อน :- ( หาทางปรับให้ทะลุ 410 อยู่

Comment

แรงครับ

Comment

การ์ดจอเทพ แรงดีครับลากCPUอีกหน่อย ก็20000+ แล้วครับ

Comment

สุโค่ย มากครับ

Comment

ร้อนแรงจริงๆครับ

Comment

Originally posted by P3NG View Post
              week อะไร บอร์ดอะไรครับ

อยากจัด 4G มั่งแต่ปรับไม่ลงตัวซักทีไอ้ Jr P45 เนี่ย

เลยกดไปแค่ 3.6 กับไฟเดิมไปก่อน :- ( หาทางปรับให้ทะลุ 410 อยู่
              week ดูตรงใหนครับ ส่วนบอร์ดผมเป็น P5Q Pro ครับ

Originally posted by MXdeFunk View Post
              แรงครับ
              Originally posted by pimmachote View Post
              การ์ดจอเทพ แรงดีครับลากCPUอีกหน่อย ก็20000+ แล้วครับ
              Originally posted by อิมพีเรียล View Post
              สุโค่ย มากครับ
              Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
              ร้อนแรงจริงๆครับ
              ไม่ค่อยแรงครับ หลายคนในนี้ ได้แรงกว่าผมอีก แต่เรื่องร้อนน่ะ ใช่

Comment

เครื่องโหลดบิทและเล่นเกมอย่างผม คงที่ไว้ 4.0 เหมียนกันครับ อิอิ....

Comment

ลองเพิ่มอีกนิดสิครับ สเปคใกล้ๆกัน
                  ผม 4870 cf ได้คะแนน 3dmark06 ทะลุ 2k นิดๆ
                  Last edited by timefreefun; 6 Feb 2009, 02:22:37.

Comment

ผมก็อัดแบบปอดๆ ยังไม่ชินกับบอร์อัสซุสเลย เด๋วต้องลอง 06 มั่งละ เอา orthos มาให้ดูก่อน

Comment

Working...
                    X