Announcement

Collapse
No announcement yet.

สิ้นสุดการรอคอย THE ยาจกอยากแรง PROJECT BY wikorn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คอร์ อียิบ เท่ว่ะๆๆๆ

Comment

บอร์ดตัวนี้ มาน pci-e 8x ช่ายปะนี่ คะแนนมานเลยน้อยไปหน่อย

Comment

Originally posted by Ejizen View Post
        บอร์ดตัวนี้ มาน pci-e 8x ช่ายปะนี่ คะแนนมานเลยน้อยไปหน่อย
        ถ้าหมายถึงคะแนนการ์ดจอละก็ ผิดแล้วครับ เอาไปเสียบกับ infinity 16x เต็ม ก็คะแนนเท่านี้แหละพอๆกันเลย ที่บัส CPU เท่าๆกันนะครับ

Comment

จอมยุทธ ฝีมืออยู่ที่ใจจริงๆ

ไม่ใช่กระบี่........

Comment

ไม่รุเหมือนกัน นะั ก่ เห็นเค้า ว่ามาแบบนี้อะ

http://www.com-hub.com/as%2Bxfx3.htm

บรรทัด เกือบ สุด ท้ายๆๆ อะ อ่านๆ ดูละกานครับ ม่ายรุ ว่า 8x กับ 16x มานจาต่างกันแค่ไหน

Comment

คุณวิกรคับผมขอโปรแกรม super pi หน่อยซิคับเด่วพรุ่งนี้ผมมาดูดเอา ขอบคุณล่วงหน้าคับผม

Comment

37 วิมีรูปด้านบนไงครับ

Comment

คือว่าตัวโปรแกรมอ่ะคับหาโหลดได้ที่ไหนคับ แบบว่าผมไม่มีอ่ะคับผม ยังไม่ได้เทสเลยอ่ะคับ ช่วยบอกด้วยนะคับ หรือถ้ามีก็ขอด้วยคับ เด๋วมาเอาคับผม

Comment

ผมโหลดมาจากใหนหว่า จำไม่ได้ ลองดู www.GURU3D.COM ไม่รู้มีเปล่า
                    ไครก็ได้บอกลิ้งหน่อยครับ

เจอละ
                    http://files.extremeoverclocking.com/file.php?f=36
                    Last edited by wikorn; 24 Feb 2007, 18:43:12.

Comment

แรงดีครับ

Comment

รู้มาว่าแรมยี่ห้อนี้ Infineon เป็นผู้ผลิตให้นะคะ

Comment

แรงดีคับ หนับหนุน ท่านวิกร

Comment

Working...
                          X