Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องแฟนก็ยังไม่เว้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นึกว่าแฟนท่านอิน ลุยเองซะอีกกกก

Comment

Originally posted by RBS_SYSTEM View Post
      บอร์โตัวนี้มันเพี้ยนๆจริงครับ

ลากไงมันก็เย็นเล่นจนแต๊บถึงรุว่าร้อน 55+
      เอิ๊กกกกก ลากแบบยั้งมือครับ ชุดนี้ เดี๋ยว เน่า
      Originally posted by dears View Post
      ดูยังงัยวะเนี่ยะ .... ดูไม่เป็นหวะ
      ใช้ตาดูสิวะ
      Originally posted by phoungphen.t View Post
      ตาคนเนี้ย จับอะไรเป็นแรงๆๆๆ

Originally posted by hugnoi View Post
      นึกว่าแฟนท่านอิน ลุยเองซะอีกกกก
      เง้อ

Comment

Originally posted by dears View Post
        ดูยังงัยวะเนี่ยะ .... ดูไม่เป็นหวะ
        ไปสมัครเป็น เกรียน ห้อง AMD ก่อน เดี่ยวดูเป็นเลย เอิ้กๆๆ

Comment

เด๋วถ้าแฟนท่านอิมจับ มีหวัง 3.6 แน่

Comment

Originally posted by okinava30 View Post
            เด๋วถ้าแฟนท่านอิมจับ มีหวัง 3.6 แน่
            บอร์ดมันไม่ไหวแล้ว เอาอะไรกับ asrock ตัวละ 1500 เอิ๊กกกกกก
            อันนี้เต็มที่ของมันละ เปลี่ยนเอา HK มาใส่แทน

Comment

อะนะ

ของแฟนนี่ก็แรงนะนี่

Comment

น้อยไป ไม่ผ่าน

Comment

แรงจังครับ มันขึ้นอยู่กับคนจับด้วย ตัวล่ะ 1500 คุ้มมากเลยครับ ไม่เอาดินสอ 2B ข่วนหน่อยล่ะครับท่าน

Comment

ขาย M3N78-EM แล้มาซื้อเจ้านี่ดีกว่า

Comment

Originally posted by Friday~13rd View Post
                      กลั้นใจเพิ่มอีกนิด ได้ 3.0GHz แล้ว...ei ei ei

กลั้นใจไปต่อ ป้าย 3.1GHz ei ei ei kum

.

Comment

Originally posted by one View Post
                        แรงจังครับ มันขึ้นอยู่กับคนจับด้วย ตัวล่ะ 1500 คุ้มมากเลยครับ ไม่เอาดินสอ 2B ข่วนหน่อยล่ะครับท่าน
                        ไม่ใช่เครื่องของผมครับ ให้แฟนใช้งานปรกติที่ 300*10 ไปแล้วครับ
                        Originally posted by kk View Post
                        ขาย M3N78-EM แล้มาซื้อเจ้านี่ดีกว่า
                        แลกกับผมก้ได้นะ แต่ผมไม่เพิ่มตังให้นะ
                        Originally posted by Friday~13rd View Post
                        กลั้นใจไปต่อ ป้าย 3.1GHz ei ei ei kum

.
                        จัดไปครับ
                        Last edited by อิมพีเรียล; 17 Jun 2009, 23:49:25.

Comment

บอร์ดเทพ เอิ้กๆๆ

Comment

55555555555555555 แรงๆๆๆๆ

Comment

เอาให้แต๊ปปป เง้ออออ

Comment

ยินดีด้วยนะ มีแฟนสวย อิอิอิ

Comment

Working...
                                X