Announcement

Collapse
No announcement yet.

สุดฝีมือ กับ Q6600 On Air By V8

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Chodose View Post
    aquamark ทำไมคะแนนน้อยละครับ 06 ได้ตั้ง 2*************
    แต่ทั้งสวยทั้งแรงเลยนะเนี่ย xfx
    aquamark ชอบ CPU GHZสูงๆ กลับ บัสแอรมวิ่ง cL ต่ำๆครับ การ์ดจอ มีผลไม่เยอะเท่าcpuครับ

ส่วน Q เทสได้แค่นี้ก็โอเคแล้วครับ

Comment

แรงได้ใจครับ

Comment

แรงมากครับ

Comment

เเจ่ม

Comment

CPU แบบ 65nm ทนไฟครับ อย่าไปกลัว อิๆๆๆ

Comment

Originally posted by orthadox View Post
              aquamark ชอบ CPU GHZสูงๆ กลับ บัสแอรมวิ่ง cL ต่ำๆครับ การ์ดจอ มีผลไม่เยอะเท่าcpuครับ

ส่วน Q เทสได้แค่นี้ก็โอเคแล้วครับ
              ความรู้ จดๆ ขอบคุณครับ

Comment

สุโค่ย

Comment

บอร์ดท่านเจ้าของกระทู้ ตอนนี้ราคา ประมาณเท่าไหร่ หรือ แล้ว ซื้อ จากที่ไหนหรือครับ สวยงามมากมาย

Comment

Originally posted by iamangels View Post
                    บอร์ดท่านเจ้าของกระทู้ ตอนนี้ราคา ประมาณเท่าไหร่ หรือ แล้ว ซื้อ จากที่ไหนหรือครับ สวยงามมากมาย
                    ไม่ทราบเหมือนกันครับ พอดีรับมาดูแลต่อจาก คุณ jamesboyd อ่ะครับ
                    แต่เห็นมี User ท่านหนึ่งบอกว่า ที่ busitek มีขาย ราคาประมาน 13000 อ่ะครับ

Comment

แรงจัดชัดจิง

Comment

เดียวพรุ่งนี้ จะเอาผลเทส Q6600 กับกิ๊กใหม่(9800 GTX)มาใหชมกันนะครับ คราวนี้ มาเป็นคู่

Comment

Working...
                        X