Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อไอ้เสืออยากโชว์เครื่องเน่าๆภาค2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อไอ้เสืออยากโชว์เครื่องเน่าๆภาค2

สวัสดีครับผม อันเนื่องมาจาก ผมได้รับอ๊อฟตี้ อันสุดแสนจะแดกไฟ (สุดๆ) มาจึง ต้อง มาลงใหม่อีกครั้งแต่ เด๋ว ก่อนคร๊าบ พระเอกของ งานนี้ไม่ใช่CPU กลับเป้น แรมเน่าๆในDDR1 ติดตามกันดูครับ
    แต่งานนี้มีคำถามครับ ชิบแรม ตัวนี้ ชิบอะไร? แล้วผมใช้ไฟแรมเท่าไหร่ คร๊าบ
    ของรางวัลไม่มีไรมา แต่ เป้น มิยาบิครบSET หึหึ

ไม่มีคนทายเลยแฮะ

Comment

แรมหนังกะติ๊ก มัดรวมอยู่ในกล่องกางเกงใน

Comment

อยากได้มิยาบิ ครับ ฮือๆ ให้ทายก็คงทายไม่ถูกครับ

ผม : "ขอมิยาบิ ครับ ท่าน เสือไรเฟิล"
        เสือไรเฟิล : "ได้เลยครับท่าน underline"
        ผม :"ขอบคุณครับ"

อิอิ
        Last edited by underline; 12 Feb 2007, 20:43:54.

Comment

Originally posted by underline View Post
          อยากได้มิยาบิ ครับ ฮือๆ ให้ทายก็คงทายไม่ถูกครับ

ผม : "ขอมิยาบิ ครับ ท่าน เสือไรเฟิล"
          เสือไรเฟิล : "ได้เลยครับท่าน underline"
          ผม :"ขอบคุณครับ"
          เสือไรเฟิล :"ไม่เป็นไรครับ ฝากให้คุณBoMด้วยชุดนึง"

อิอิ

Comment

DDR 1 บัส ที่เล่น บัส500ได้ ผมเดาว่าน่าจะเป็นชิป hynnix ใช้ไฟ 2.7 ขึ้นไปครับผม

Comment

Originally posted by Autsumaki View Post
              DDR 1 บัส ที่เล่น บัส500ได้ ผมเดาว่าน่าจะเป็นชิป hynnix ใช้ไฟ 2.7 ขึ้นไปครับผม
              2048 MBytes ยังไงก็ไม่น่าใช้ Hynix นะ CL ต่ำอีกด้วย 2.5-3-2-6 วิ่ง 1:1

ไม่อยากทายเลยเด๋วถูก ถูกแล้วเด๋วเหนื่อย

Comment

ไฮนิค ผิดเลยนะคร๊าบ การันตีว่าไม่ใช่ CTP - D43 ครับฮ่าๆ

Comment

มั่วยัด Nanya =W=

Comment

ละเมอมาตอบไม่รู้ถูกป่าว อินฟีนิอ่อน ช่ายป่ะ

Comment

จากcl และบัสเท่านั้น น่าจะเป็น sumsung uccc

Comment

อินฟินิออน เป็นคำตอบสุดท้ายคร้าบบบบบบบบบบบบบ

Comment

เอาละครับ เฉลย เป็นอินฟินิอ้อนนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ

Comment

แต่อินฟินิอ้อนตัวไหนละ?

Comment

Infineon CE-6 คร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

เอารางวัลมาเลย

Comment

Working...
                              X