Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Comming Soon]ดตรียมพบกับการโชว์ห่วยของเด็กอายุ13

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

13 เพิ่งได้คอมเครื่องแรก oc 120 เป็น 133

สู้ๆครับ

Comment

Originally posted by top41 View Post
      เดียวตูมาโชว์เรียกร้องความสนใจ หุหุ
      อย่าคึดว่าอายุน้อยกว่า 1 ปี จะกลัวนะ หึหึหึ
      ลุยเต็มที่โว้ย
      สำหรับผมนี่ถือว่าเป็นการประกาศศึกนะครับ งั้นก็ ไม่ซ้ง ไม่ซื้อแล้วโว้ย Gadgetเนี่ย
      ขายหูฟังแม่งให้หมดเลย เล่นOCละ

Comment

Originally posted by guru View Post
        อายุ 13 แปลว่าอยู่รุ่นเดียวกันกับผม
        กล้าพูดดดดดดดดดด

Comment

Comment

ซู๊ดยอดคร๊าบบบบ ^^"

Comment

ตอนผม 13 ยังเรียนภาษา Basic กับ เวิร์ดราชวิถี อยู่เลยครับ -.-' เครื่องจำไม่ได้ว่ารุ่นไหน แต่ใช้วาดวงกลมสี ได้ก็สุดยอดแล้ว... เด็กสมัยนี้โชคดีจัง

Comment

ทำไมถึงต้องเป้นเด็ก"สมัยนี้"

Comment

ท็อปเอ๋ย เด็กรุ่นเราโชคดีจะตาย มีตำราเป็นภาษาไทยทั้งนั้น ลองเทียบกับโปรแกรเมอร์ยุคก่อนที่ต้องนั่งอ่านตำราJAVAเป็นภาษาอังกฤษ ส่วนรุ่นเรานั่งอ่านภาษาไทยสิ

Comment

ตอนนี้ผมอายุ 18 นะครับ ตอนสมัยอายุ 13 คอมพิวเตอร์ไม่ใช่สิ่งที่ใครๆ โดยเฉพาะเด็กๆก็สามารถซื้อได้นะครับ คอมเครื่องแรกของผมเมื่อ 11 ปีก่อน 50000 บาท ได้สเปคเกือบจะลาวสุดแล้วนะครับ
                    ตอนนั้น ภาษาC,Delphi,JAVA คืออะไรยังไม่รู้หรอก เพราะตอนนั้นผมเล่นเป็นแต่ DOS

Comment

ผมได้จับคอมครั้งแรก ป.1 เนี่ยแหละ หน้าจอยังเขียวๆอยู่เลย

แล้วก็ OC เป็นเลย โดยกดปุ่มตรงหน้าเครื่อง(Terbo) มันจะเปลี่ยนจาก 33 เป็น 66

555 แล้วก็ชอบโดนผู้ใหญ่หลอกด้วย ขำๆนะครับ

Comment

ตอนผม13 mmx ออกพอดี

Comment

ผม oc คอม ครั้งแรกตอน ป.6 ยังใช้ Celly ทัวลาติน อยู่เลย แงแง T^T

Comment

สู้ๆ ครับ

Comment

เก่งงับผมอายุ14ทำได้ตามลายเซ็นอะ
                              แรมมันพาไปไม่ไหวแถมร้อนอีกต่างหาก

Comment

ผมก็13นะ 20กันยานี้จะ 14 แล้วล่ะ ดัน P4 2.4G ไปได้แค่ 2.85 เองเพราะบอร์ดห่วย
                                แรม Dual Channel แต่คนละรุ่น+ยี่ห้อ !!

Comment

Working...
                                X