Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาผลงาน Ram BlackBerry มาโชว์ครับ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

BlackBerry เป็นยี้ห้อเดียวกับมือถืออเมริกาครับ

Comment

เหอๆ ลูกพี่โหดจริงๆ แรมสวยดี เอามาแลกกะ OCZ ป่าว 555+

Comment

แรงดีในราคาประหยัด
        sigpic
        -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
        -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
        งดแรงชั่วคราว

Comment

ลักษณะคล้ายๆ D9 Fatbody เลยแฮะ ไม่แน่อาจจะเป็น D9 กลับชาติมาเกิดก็ได้นะครับ

Comment

ท่าทางจะไม่ใช่ Fatbody ครับ เพราะถ้าเป็น D9 มันต้องมีจุดด้วยจุดนึงอ่ะ

Comment

แรงมากคับ

Comment

เสียดายพีซีบีน่าจะเป็นสีดำเหมือนกล่องคะ

Comment

Originally posted by ann_za View Post
                  เสียดายพีซีบีน่าจะเป็นสีดำเหมือนกล่องคะ
                  ผมก็ว่าอย่างนั้นเหมือนกันครับ

Comment

แรมตัวนี้ประกัน advice ครับ ไหม้สามารถเคลมได้

อยู่กับตาอิม มันจะเป็นยังงี้ครับ

แรมตัวนี้ประกัน advice ครับ ไม่สามารถเคลมได้

อุอุอุ

Comment

เบื่อร้านตะวันนาสุดๆ ทำเป็นego จะไปเถียงกับคนพวกนี้ก็เมื่อยปาก ขายของก็แพง แรมblackberry นะ ขาย990- จะบ้าตาย พอบอกต่างจังหวัดขาย490- ทำเป็นฮ๊ะ??? ขำ เอ่อ ดูมัน แถมchip ไม่ได้ตัวนี้ด้วย kingston ประกันdcom มันขาย730 เหลือตัวเดียว เหมือนจะถูกใช้มาแล้วด้วย แต่คาดว่าจะต้องจำใจซื้อ เพราะมันดันเป็นchip week เดียวกับคู่เก่าที่ใช้

vista 32bit นะ ทำได้ ให้เห็น4GB ใช้ครบ4GB แหมมมมมม พูดไป sp1 ได้แค่เห็น page file ก็เห็นเท่าเดิม ใช้ได้แค่นั้น มีการพูด มันอยู่ที่ช่าง อยู่ที่คนปรับ ก็เหมือนรถ เฟอร์รารี่ (ดูมันๆ แก่โชว์เกรียน ผมก็อืมๆ อ๋อ หรอครับ อื๊มมมมมม~~~~~~~~~~)

Comment

Originally posted by shady View Post
                        เบื่อร้านตะวันนาสุดๆ ทำเป็นego จะไปเถียงกับคนพวกนี้ก็เมื่อยปาก ขายของก็แพง แรมblackberry นะ ขาย990- จะบ้าตาย พอบอกต่างจังหวัดขาย490- ทำเป็นฮ๊ะ??? ขำ เอ่อ ดูมัน แถมchip ไม่ได้ตัวนี้ด้วย kingston ประกันdcom มันขาย730 เหลือตัวเดียว เหมือนจะถูกใช้มาแล้วด้วย แต่คาดว่าจะต้องจำใจซื้อ เพราะมันดันเป็นchip week เดียวกับคู่เก่าที่ใช้

vista 32bit นะ ทำได้ ให้เห็น4GB ใช้ครบ4GB แหมมมมมม พูดไป sp1 ได้แค่เห็น page file ก็เห็นเท่าเดิม ใช้ได้แค่นั้น มีการพูด มันอยู่ที่ช่าง อยู่ที่คนปรับ ก็เหมือนรถ เฟอร์รารี่ (ดูมันๆ แก่โชว์เกรียน ผมก็อืมๆ อ๋อ หรอครับ อื๊มมมมมม~~~~~~~~~~)
                        ผมว่าเป็นกันหลายๆ ร้านเลยนะเคสแบบนี้
                        บางทีอธิบายให้เพื่อนฟังมันก็ไม่เชื่อเรา กลับเชื่อเค้าซะงั้น (ก็เขากะจะฟันคนไม่รู้มั้ง)

Comment

Originally posted by zman View Post
                          แรมตัวนี้ประกัน advice ครับ ไหม้สามารถเคลมได้

อยู่กับตาอิม มันจะเป็นยังงี้ครับ

แรมตัวนี้ประกัน advice ครับ ไม่สามารถเคลมได้

อุอุอุ
                          มั่วละ

Comment

เวลาไหม้ ไอ่ที่น่าห่วงควรจะเป็นบอร์ดมากกว่าแรมนะ หุหุ

Comment

อิอิ

Comment

แลกกันๆ

Comment

Working...
                                X