Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8600 [Onair]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หลังจากเล่นน้ำแล้วก็ยังไม่ไปไกลกว่าเดิมเลยทำไงดี อยากเทสที่ความเร็วนี้แต่ยังไม่ผ่านเลย

ผ่านอันเดี่ยวเอง

Comment

ทดแรม 1-1 หลวมๆ ไปก่อนสิครับท่าน ลองดูว่า MHZ ไป ได้เท่าไรแล้วPI 32M ผ่านมั้ย
      แล้วค่อยมาทดแรมทีหลังครับท่าน บางทีแรมก็ถ่วงๆ ไว้ อย่าคิดว่าแรมวิ่งได้ ทดแรมแบบนี้ ค่าไฟตัวอื่นไล่อยากครับเอาทีละอย่างก่อนครับ

Comment

Originally posted by orthadox View Post
        ทดแรม 1-1 หลวมๆ ไปก่อนสิครับท่าน ลองดูว่า MHZ ไป ได้เท่าไรแล้วPI 32M ผ่านมั้ย
        แล้วค่อยมาทดแรมทีหลังครับท่าน บางทีแรมก็ถ่วงๆ ไว้ อย่าคิดว่าแรมวิ่งได้ ทดแรมแบบนี้ ค่าไฟตัวอื่นไล่อยากครับเอาทีละอย่างก่อนครับ
        ขอบคุณมากครับถึงว่ารัน PI 32M ยังไงก็ไม่ผ่าน

Comment

Working...
        X