Announcement

Collapse
No announcement yet.

Project : Intel Celelon D 2.53@4.11 [Ice Project]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โอ้สุดยอดครับ ครั้งแรกได้แค่นี้ก็สุดๆแล้วผมว่า "ไม่มีคำว่าทำไม่ได้หรือไม่ทำ"
    ชอบมากได้มาจากโฆษณา......บำรุงสุขภาพครับ 555+

Comment

แจ๋ว(คนในรูปซ้าย...แง๋ว)คับลากได้สะใจดี

Comment

ครับที่ สอง ครับ แฮะๆ

Comment

อ่าดีครับ

Comment

Originally posted by top41 View Post
            ช่วงนี้พี่ไปไหนอ่ะ ไม่ค่อยได้เล่นเลยพี่ Speaker
            อิอิ
            ตอบแทนครับ อิอิ บ้าหูฟัง + ฟังเพลง หละมั้ง 555+ [จะมาให้ช่วยซื้อหูฟัง แล้วแลกกันฟังอีก ]

Comment

สุดยอดเลยท่าน

Comment

ยังน่าประทับใจเหมือนเคยเลยครับ
                ลากได้มันมากๆ มีหวังจะไปได้ไกลกว่านี้ป่าวเนี่ยะ
                ยังงัยก็จะยังติดตามต่อไปนะครับ

Comment

Originally posted by nazzzaa View Post
                  ตอบแทนครับ อิอิ บ้าหูฟัง + ฟังเพลง หละมั้ง 555+ [จะมาให้ช่วยซื้อหูฟัง แล้วแลกกันฟังอีก ]
                  พี่ท่านได้ X-Fi แล้วนิ
                  ตอนนี้เห็นบ้า Speaker ลำโพง 555+
                  ชื่อก็บอกแล้ว เหอๆ ว่าแต่ทั่น Speaker ได้ลำโพงอ่ะไรล่ะ
                  เตรียมขึ้นบ้านใหม่ครับ

Comment

Originally posted by dears View Post
                    ยังน่าประทับใจเหมือนเคยเลยครับ
                    ลากได้มันมากๆ มีหวังจะไปได้ไกลกว่านี้ป่าวเนี่ยะ
                    ยังงัยก็จะยังติดตามต่อไปนะครับ

จะพยายามต่อไปครับ ผมเองอยากให้มันได้ 5GHz แต่คงเป็นไปไม่ได้

Comment

ถ้าแซงเมื่อไหร่แล้ว จะบีบแตรให้สัญญาณนะ ตอนนีจี้ตูดไว้ก่อน

Comment

อิอิ
                        อย่าปิดไฟหน้านะ เดียวมองไม่เห้นว่าจี้ใกล้แค่ไหนแล้ว

Comment

แรงดีจริงๆๆ ว่างๆช่วย train ผมหน่อยสิครับ ท๊อป ^^"

Comment

อิอิ ท่านสเป็คไงล่ะครับ
                            คุยต่อใน MSN เยยย

Comment

แจ่มมากเดี๋ยวป๋าให้รางวัลเปง บัตรเที่ยวกะป่าฟิว สองต่อสอง ฮุๆๆๆ

Comment

รางวัลน่าสนใจครับ
                                เดียวปล้นพี่ฟิวส์ให้หมดตัวเลย อิอิ

Comment

Working...
                                X