Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดู X1950XT เล่นน้ำโมไฟบ้าง อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรงสุดยิดเลยท่าน

ขอถามท่าน จขกท.หน่อยนะครับ เกี่ยวกับ m/b ที่ท่านใช้อยู่

ที่ท่านบอกว่า p5w ของท่านเป็น s/n 6bxxx ท่านไปซื้อจากไหน แล้ว ราคาเท่าไหร่ และ ประกันของอะไรครับ
    พอดีผมไปดูที่ J I B ประกัน ดีคอม s/n 69xxx เค้าขายอยู่ 9050 บาทครับ
    แล้ว s/n ที่ท่านใช้อยู่นี่ bios ใหม่สุดหรือเปล่าครับ
    แล้วมันต่างกับ 69xxx ตรงไหนครับ

รบกวนตอบให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by underline View Post
      แรงสุดยิดเลยท่าน

ขอถามท่าน จขกท.หน่อยนะครับ เกี่ยวกับ m/b ที่ท่านใช้อยู่

ที่ท่านบอกว่า p5w ของท่านเป็น s/n 6bxxx ท่านไปซื้อจากไหน แล้ว ราคาเท่าไหร่ และ ประกันของอะไรครับ
      พอดีผมไปดูที่ J I B ประกัน ดีคอม s/n 69xxx เค้าขายอยู่ 9050 บาทครับ
      แล้ว s/n ที่ท่านใช้อยู่นี่ bios ใหม่สุดหรือเปล่าครับ
      แล้วมันต่างกับ 69xxx ตรงไหนครับ

รบกวนตอบให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
      ตัวนี้เคลมได้มาครับประกัน Dcom ตอนแรกก็ได้ตัว 69XXX ถ้าจะลากมาเล่นที่ 9*440 นี่ต้องโมไฟ VMch ครับถึงจะได้แต่ตัวนี้ไม่ต้องโมไฟเลย ใน Bios ปรับ VMch ได้ 1.85 เหมือนกันแต่รู้สึกว่า 6BXXX มันจะลากได้ไกลกว่าส่วน Bios นี่เป็นตัว Beta คิดว่าน่าจะล่าสุดครับ Beta 1801

http://www.xtremesystems.org/forums/...d.php?t=110193

Comment

สุดๆเลยครับ อิจฉาๆ ^^

Comment

แจ๊มแจ่ม

Comment

เห็น 01 เกือบครึ่งแสนก็รู้แล้วว่า เล่นเกมส์มันน่าดู

Comment

อ่อนครับ เด๋วตามไปครับ

Comment

ลองอัดเท่าที่มันอัดได้ทั้ง cpu ram vga แล้วยังสู้ไม่ไหวเลยน้องพีทสงสัยต้องเล่น core2 บ้างอิอิ

Comment

ร้อนแรงจริงๆ

Comment

แจ่มจืงๆ

Comment

มันแรงกว่ากันหลายเท่า ผมเลยไม่มีบุญติครับ

Comment

1950 PRO @ 700, 775 ของเรา จะพอแซงเล่น ๆ ก็็ 3DMARK01SE นี่แหละ 50xxx แต้ม งิงิ (อิจฉาฟร่ะ)

Comment

Originally posted by Peter-C View Post
                          ใช้ Rivatunner ครับแล้วไปเปิดใช้งานในส่วนของ Hardware Monitor

โหลด Rivertunner มาแล้วครับ แต่ งงๆ ครับว่าต้องไปตั้งค่าตรงไหน

สอนหน่อยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ
                          Last edited by underline; 16 Jan 2007, 10:36:54.

Comment

แรง มักมาก

Comment

Working...
                            X