Announcement

Collapse
No announcement yet.

อย่าเพิ่งเบื่อ E6600 กันนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อย่าเพิ่งเบื่อ E6600 กันนะครับ

เห็นเอามาลงกันเยอะพอควรแล้ว ขอฝากผลเทสอีกคนให้ดูกันครับ
    SYSTEM ที่ใช้อยู่ จุดที่ดีที่สุด (สำหรับตอนนี้)
    C2D E6600@423X9 @1.5v ORTHOS แป็ปเดียวแดง แต่ใช้งานได้(โหดชะมัด)
    ASUS P5WDH DELUXE MCH@1.65V BIOS (ปรับปรุงไฟ MCH ,VDIMM)
    G.SKILL HZ 512X2 DDR2 800MHZ @2.45V (วัดไฟจริง)
    XFX 7900GT EXTREME (ชักจะเบื่อแล้ว)
    SUMSUNG SPINTPOINT 80G SATAII RAID0 X 3
    ENERMAX LIBERTY 500W
    อื่น ๆ.......

เบ็นมาร์กเกมส์ดูกันมากแล้วสำหรับ 7900GT ไม่ลงดีกว่า

แรงจริงๆครับพี่น้อง

Comment

สมราคา

Comment

แรงมากมายครับ ^o^

Comment

แรงแล้วท่าน แล้วใช้งานจริง เท่าไหร่

Comment

ใช้อยู่เท่านี้ครับ

Comment

โห แรงจริงๆ ปีหน้าจะได้ใช้ c2d กับเขาม้างไหมเรา

Comment

อิจฉากดแรมกระจายเลย T_T อยากได้แรมดีดีมั่งจัง พี่ M ปรับไฟใน Bios เท่าไหร่อ่ะครับ

Comment

นับถือๆ

Comment

เอาด้วยๆ ผมเพิ่งมาได้ 3.93Ghz Vcore 1.63(Bios Set) งับ E6600 กับ Ultra-120

ของท่านถ้าอยากเทส ORTHOS ผ่าน ต้อง + ไฟเข้าไปครับ อิอิ ร้อนนรกแน่ครับคุมดีๆ...
                    ของผมเทส ผ่านมาถึงแถวๆ 3.85 ครับไฟ 1.57 (Bios Set)

==============================

Pi 32Mb. 2Core

PCMark05

============================

อันนี้ Pi 1Mb. โชว์อ่อนครับ On Air ได้แค่นี้ล่ะครับ 4Ghz...

Comment

อยากได้ Week 30 อ่ะ Week 31 โคตรเน่ากินไฟสุดเด๋วไปหาเปลี่ยนเป็น Week 29 ก็ยังดี
                      แล้วการ์ดจออ่ะครับใส่ Slot สีดำมันวิ่งแค่ 8X เองอ่ะ T_T

Comment

ยังไม่เมาครับ
                        เลยได้แค่นี้อ่ะ

(เอาไหล่ไปถู X6800 แหะๆ)

Comment

โอ้แม่เจ้า คะแนน05มาก่า7600gt ผมตั้ง2000เกือบ3000

ตาร้อนแย้วววววววววววววววววววว

Comment

กดแรมกันไม่เกรงใจแรมบ้านๆเลยอ่ะ T_T

Comment

Originally posted by Peter-C View Post
                              กดแรมกันไม่เกรงใจแรมบ้านๆเลยอ่ะ T_T
                              อิอิ ไฟแรมตั้งไฟในไบออส 2.4 ครับ เดิม ๆ มากะบอร์ด วัดได้แค่ 2.2 เองครับ

ของท่าน AUDIGY โคตรแรงง่ะ ของผมซีพียูยังไปไหวอีกหน่อย แต่แรมเพิ่มไปอีกชักจะเป๋ ๆ เลยหยุด เพิ่ม CL มาก PERFORMANC ร่วงกระจาย เพิ่มไฟแรมมากกว่านี้กลัวจะลาโลกง่ะ

Comment

Working...
                              X