Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเล่นด้วยคน :: ASUS EAH3870 X2 บ้านๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของแรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

บ้านหลังนี้แรงครับ

Comment

ไปได้ 3.9G ล่ะ กำลังพยายามไป 4.00G อยู่ เฮ่อๆ มือใหม่ก็งี้ล่ะครับท่าน ^^

Comment

06 นี่ต้อง 4 หัวแจ่มเป็ดมาก

88GT ใบเดียวยังล่อซะ15K+

ท่านป๊อกขอตู้ปลาหน่อยครับ..อิอิ

Comment

โอ้ 06 แรงจริงๆครับ เกือบเท่า 03 ของผมเลย ก๊ากกก

Comment

ลืมบอกไปว่า Run บน Windows Vista Ultimate 32 Bit ครับผม

Comment

Originally posted by matoom View Post
                06 นี่ต้อง 4 หัวแจ่มเป็ดมาก

88GT ใบเดียวยังล่อซะ15K+

ท่านป๊อกขอตู้ปลาหน่อยครับ..อิอิ
                มันรันไม่ได้อ่ะครับ รันแล้วเด้งออกมาหน้าจอ ขึ้น Error ไรไม่รุ (ขี้เกียจอ่าน) สงสัยเป็นที่ driver vga card ป่าวไม่รุ

Comment

ปรับแรมมา CL4 ได้แฮะ เพิ่มขึ้นมาอีกนิดนึง

Comment

อยากชมตู้ปลาแฮะ

แรงๆๆ

Comment

ว่างๆแวะมาลงสถิติที่นี่ให้หน่อยครับ
                      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=193520

Comment

Originally posted by poqepaq View Post
                        มันรันไม่ได้อ่ะครับ รันแล้วเด้งออกมาหน้าจอ ขึ้น Error ไรไม่รุ (ขี้เกียจอ่าน) สงสัยเป็นที่ driver vga card ป่าวไม่รุ
                        เข้าไปที่ Folder ของ Aquamark3 ใน Program file แล้วลบไฟล์ชื่อ Direcpll.dll ทิ้งเลยครับ รันจบแน่นอน
                        แรมตัวนี้ถ้าไม่เกินบัส 900 น่าจะวิ่งที่ CL3 ได้ครับ ไฟซัก 2.2 ไม่เกิน 2.3V

Comment

แรงมากครับ

Comment

Originally posted by Pegazus View Post
                            เข้าไปที่ Folder ของ Aquamark3 ใน Program file แล้วลบไฟล์ชื่อ Direcpll.dll ทิ้งเลยครับ รันจบแน่นอน
                            แรมตัวนี้ถ้าไม่เกินบัส 900 น่าจะวิ่งที่ CL3 ได้ครับ ไฟซัก 2.2 ไม่เกิน 2.3V
                            ขอบคุณครับพี่หมอ เดี๋ยวไปลอง CL3 กะ Aquamark3 ด้วย

Comment

ลอง CL3 แล้ว boot ไม่ติดครับ เป็น 3-3-3-9 อย่างนี้เลยหรือแบบไหนครับผม

ส่วนตู้ปลานั้นได้เท่านี้ครับ กับ 3.9G CL4 น้อยไปมั้ยอ่า....

Comment

ทำไมคะแนน CPU มันน้อยจังอะครับ ตู้ปลา Q66 @3.9GHz มันน่าจะได้เยอะกว่านี้นะลุง

ลุงดูคะแนนตู้ปลาผม ใช้กับ 7900GS + E4500@3.5GHz + Ram 1000 CL4-4-4-10 ครับ มันยังได้เกือบเท่าลุงเลยง่ะ -*-

หรือมันยังไม่ค่อยเสถียรหรือเปล่าครับ คะแนนมันน้อยเกินไปมากมาย

Last edited by akiTheCrepe; 22 Apr 2008, 11:15:05.

Comment

Working...
                                X