Announcement

Collapse
No announcement yet.

Club ASUS A Series

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วตัวbody ใช้อะไรเช็ดละท่าน dark หรือ ซันไลท์ เหมือนเดิม

Comment

ดันๆ หน่อย

เด่ยว หายากๆ ดันๆๆๆ

Comment

แต่ถ้าไม่มีจริงก็น้ำเปล่านะครับ ดีที่สุดไม่มีสารเจือปน

Comment

Originally posted by *ConfidenT* View Post
          แล้วตัวbody ใช้อะไรเช็ดละท่าน dark หรือ ซันไลท์ เหมือนเดิม
          แอลกอฮอลล์ครับ เพราะไว้เช็ดคราบขี้เกลือ กับเหงื่ออ่ะ ถ้าไม่มี ก็ซันไลท์ตามสูตรแต่ ปัญหาเรื่อง ทูโทนแก้ไม่ได้อ่ะผมก็ไม่รู้จะทำไง
          Last edited by Dark Avenger MX; 29 Apr 2008, 15:28:26.

Comment

อิอิ เข้ามาดูวิธีกำจัดทูโทน~

Comment

แงะท่าน ผมเล่นดอทเอ แล้วจอฟ้าเลยงะ

เป็นไรไม่รู้อะดูให้หน่อยครับ

Comment

Originally posted by scodex View Post
                แงะท่าน ผมเล่นดอทเอ แล้วจอฟ้าเลยงะ

เป็นไรไม่รู้อะดูให้หน่อยครับ
                เป็นทุกครั้งที่เล่นป่ะ

Comment

ยังไม่รุครับ เดี๋ยวไว้ลองใหม่นะ การ์ดจอ Geforce 7000M

Comment

ใช่ครับพี่ เป็นทุกครั้งที่เล่นเลยครับ

ผมไปดูในกูเกิ้ล มีคนใช้ 7000m ก็เป็นแบบเดียวกันอะ แต่เขาใช้ Acer นะ

้เขาว่าให้ลงไดรฟ์เวอร์ใหม่แล้วเขาก็มีลิงค์ให้งะ แต่ลิงค์ของ Asus ไม่มี

รบกวนพี่ช่วยหาไดฟร์เวอร์ให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

• ช่วยกันครับ พี่น้องครับ

Comment

• ใช้ Driver กลางตามเคย ที่นี่เลยครับ

http://www.nvidia.com/object/winxp_169.21_whql.html

เพราะมาน ซัพพอร์ต

GeForce 7150 / NVIDIA nForce 630i
                        GeForce 7100 / NVIDIA nForce 630i
                        GeForce 7100 / NVIDIA nForce 620i
                        GeForce 7050 / NVIDIA nForce 630i
                        GeForce 7050 / NVIDIA nForce 610i
                        GeForce 7050 PV / NVIDIA nForce 630a
                        GeForce 7025 / NVIDIA nForce 630a

พวกนี้ คิดว่าใช้ได้แหล่ะครับ

Comment

• ตามนั้นเลยครับ ผมก็ใช้169.xx อยุ่เหมือนกัน ,,

ลองดู แล้ว มาบอกกัน บ้าง นะครับ

อยากรุ้ว่าหายรึป่าว

Comment

• ของผม A8E ครับ แจมด้วยคน ยังไม่มีปัญหาไรเลย ใช้งานหนักพอสมควร ไปไหนไปกันตลอด บานพับก็ยังไม่แตกเหมือนคนอื่นซะที

Comment

• ไดรฟ์เวอร์ ตัวนั้นมันลงไม่ได้อะครับ มันไม่ซัพพอร์ตกับการ์ดจอ 7000M ของผมงะ

ดังรูปครับ ช่วยทีนะฮะ
                              Attached Files

Comment

• http://drivers.softpedia.com/get/GRA...Go-15655.shtml

และตัวนี้ล่ะ

Comment

Working...
                                X