Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอยมาแล้ว ASus F8SN-4P037C งาน Com Mart

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเป็นเมือนผมป่าว เวลาอ่าน DVD แล้วมันดังแปลกๆไม่เหมือนกับอ่านแผ่น เหมือนมันกำลังเคาะแผ่นอยู่

ผมสมควรทำไงดี

Comment

• ไปคุยกันที่ Club F8 ดีกว่านะคร้าบ เพราะเรามีคลับเป็นของตัวเองแล้วเน้อ

Comment

• Originally posted by aunji View Post
        มีใครเป็นเมือนผมป่าว เวลาอ่าน DVD แล้วมันดังแปลกๆไม่เหมือนกับอ่านแผ่น เหมือนมันกำลังเคาะแผ่นอยู่

ผมสมควรทำไงดี

ปัญหานี้ผมก็เป้น ดังตอนอ่านแผ่น โปรแกรมเท่านั้น อ่านแผ่น cd หนัง เพลง ไม่เปงไร เลยจับเข้าศูนย์ที่ ฟอจูน เลย เปลี่ยน ที่อ่าน DVD ใหม่มา เงียบ สนิทเลยครับ อย่างอื่นปกติ

Comment

• ไปงาน คอมมาร์ท มาวันสุดท้าย กะจะสอยรุ่น F8Sn พอดีของหมดเลยไม่ได้เสียตังส์เลย อิอิ

Comment

• ตอนนี้ ที่ร้านผม มี ขายอยู่นะครับ รุ่น F8sn-4P037c
            อยู่ที่ฟอร์จูน ทาว นะครับ ตอนนี้มี งานด้วยงัย ก็แวะมา นะครับ
            ลืมบอกไปว่า รุ่นนี้ มีแต่ที่ร้านผมนะครับที่มีขาย และคิดว่าเย็นนี้ จะมีตัว F8sg-4p022c เข้ามาด้วยครับ

Comment

• แล้ววัสดุข้างนอกทำด้วยอะไรครับ แข็งแรงมั้ย ผมใช้งานข้างนอกบ่อยครับ

Comment

• คุณ Camobile99 ที่ว่ามีขายอยู่ Spec เดียวกันเลยป่ะครับ แล้วราคาเท่าไหรครับ ของมีจำกัดหรือป่าวครับ

Comment

• F8SN-4P037C มันมีปัญหาที่ ตัวอ่าน DVD คับ ผมก็ไปสอยมาจากงาน Com Mart เหมือนกัน
                  พอมาถึงบ้าน ก็ดู DVD เลย แผ่นแรกไม่เป็น พอดูแผ่น2 เสียงยังกะ หัวอ่านจะระเบิด (หน้าซิดเลย นึกว่าจะระเบิดซะแล้ว)
                  แต่พอเอาแผ่นนี้ไปเปิดกับ PC หรือหัวอ่านอื่น มันไม่เป็นไร พออีกอาทิตย์หนึ่งก็ไปเช่า DVD มาดูอีก ก็มีบางแผ่นที่เป็นแบบ
                  เดิมอีก เลยว่าเดี๋ยวว่าง ๆจะเอาไปเข้าศูนย์คับ แต่โดยรวมแล้วอย่างอื่น OK

Comment

• f8sn มีขายไหนบ้างครับ

Comment

• Originally posted by puyfw2229 View Post
                      f8sn มีขายไหนบ้างครับ
                      ที่ฟอร์จูนคับ ร้านที่ผมซื้อมาจากงาน commart เขาบอกว่าเขาอยู่ฟอร์จูน แต่ไม่ค่อยชอบใจตรงที่ให้พนักงานขายบอกเราว่า0% แต่พอตกลงซื้อ แกะกล่อง เช็คเครื่อง เรียบร้อยแล้ว คนรับเงินกลับบอกว่า มีชาร์ท และ0%เฉพาะรุ่นอื่น ไม่ใช่รุ่นf8sn ทั่ง ๆที่ตอนอยู่หน้าบูท เราชี้รุ่นนี้และถามพนักงานขายอย่างชัดเจนด้วย และก็เกือบจะไม่ได้ฟิล์มกันรอยหน้าจอด้วยทั่งๆ ที่ตอนถามเราก็ถามพนักงานขายอย่างชัดเจนอีกนั้นหละว่า มีแถมอะไรบ้าง จนต้องวีนกันอีกรอบ เฮ่อ

Comment

Working...
                      X