Announcement

Collapse
No announcement yet.

Notebook เครื่องแรกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่มอง ASUS มัง ล่ะ

Comment

ASUS สเปคโดนมากครับ มองๆมาบ้างแล้ว ^^

แต่อยากได้ความสวยงามแบบวัยรุ่นๆ นิดนึง (กระชากวัย555+)

ขอบคุณทุกความเห็นอีกครังครับ รักOCZ จัง

Comment

ความทนทานมันอยู่ที่การดูแลของแต่ละคนครับ ผมเจอบางคนแบบว่าเครื่องเปิดอยู่เลยนะมันยกไปยกมาวางตุ๊บๆๆๆๆ อันนี้ถ้าไม่พังเร็วก็ไม่รู้จะว่าไงอ่ะครับ ถ้าเราใช้ของที่เหมาะสมแล้วรักษาดีๆมันก็อยู่กะเราไปนานครับ

ยี่ห้อนี่ก็เลือกที่ชอบๆดีกว่า ไปดูให้แน่ใจด้วยตาตัวเองเลยครับ จะได้เห็นLayout ของคีย์บอร์ดด้วย(บางคีย์บอร์ดปุ่มFnมันสลับที่กะCtrl บางคนทำงานไม่สะดวก)

Comment

Working...
        X