Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครซื้อ notebooks ร้านไหนบ้าง ดีไม่ดีวิจารณ์หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คอย

Comment

ผมว่ายอมไปไกลหน่อย แต่มีของให้เลือกเยอะ มันจะดีกว่าซื้อไกล้บ้านนนะครับ เพราะ จากแถวๆบางกะปิ จะไป
      พันทิพย์ หรือ เซียร์ ก็ไม่ไกลมากนะครับ แต่ก็ไม่แน่ครับ แถวตะงันนาอาจจะมีร้านดีๆก็ได้ครับ
      ส่วนร้านถ้าให้แนะนำก็ ร้าน Mouse ที่พันทิพย์ ร้าน J.I.B ที่เซียร์ สาขา ชั้น 3 โซนด้านหลังสุด บริการดีครับ
      จิงๆที่ได้ไปดูและถามๆดูก็มีอีกหลายร้านครับที่พูดดีบริการดี แต่ 2 ร้านที่ผมแนะนำคือ ผมเคยไปซื้อ Notebook จากร้านทั้ง 2 นี้มาแล้วครับ

Comment

ร้าน Speed เป้นไงหรอครับ

ถ้าซื้อแล้วจะได้เครื่องื้ไม่ดีหรอครับ

อยากทราบอ่าคร้าบ

เพราะเห็นเวลาซ่อม ซ่อม 0 ใช่ปะครับ

Comment

ร้าน speed เห็นว่าตอนที่เรายังไม่ได้ซื้อพูดจาดีมาก แต่พอซื้อแล้วแค่หัวแม่เท้ามันยังไม่อยากมองเลย
          มีปัญหามากเวลาเราไปติดต่อเวลาจะเอาคอมไปเคลม
          ถึงขนาดที่ว่าซื้อวันนี้คอมเสียวันต่อมาเอาไปเคลมที่ร้านเพื่อเปลี่ยนตัวใหม่ ร้านยังไม่ให้เปลี่ยนเลย

ซื้อของมันไปแล้วแต่มันจะไม่รับผิดชอบอะไรเด็ดขาดถ้าเกิดอาการเสียขึ้นมา
          เห็นว่าเคยมีคนถูกย้อมแมวขายของด้วย - -"

Comment

Originally posted by rkorkorkorko View Post
            ร้าน Speed เป้นไงหรอครับ

ถ้าซื้อแล้วจะได้เครื่องื้ไม่ดีหรอครับ

อยากทราบอ่าคร้าบ

เพราะเห็นเวลาซ่อม ซ่อม 0 ใช่ปะครับ
            อย่าไปยุ่งกับร้านชื่อสปีดเด็ดขาดคับคุณจะเสียใจไปตลอดชาติ=="

Comment

ซื้อกะพี่เอา ราคาต้นทุนเลยหุหุ เพ่งรู้ว่า โนทบุคราคางี้ กำไรถึงเยอะนี่เองหุหุ

Comment

ยกนิ้วให้ร้าน Speed เลยครับ

(นิ้วกลาง)

-0-

Comment

แล้วนี่ เอา ลิงค์นี้ไปแปะหน้าร้านมันหน่อยดิ
                  มันจะได้รู้ตัว

เผื่อจะได้เปลี่ยนจากหน้าเละ เป็นหน้าดีได้บ้าง

เผื่อมันจะลดราคากว่าร้านอื่น ๆ บ้าง

Comment

Working...
                  X