Announcement

Collapse
No announcement yet.

S41/T7500@3.18Ghz (เป็นโรคหัวใจห้ามดู ^^)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เตรียมพบ S41-335 T9500 GF8600M GS ครับ อาจเห็น 4Ghz เร็วๆนี้

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
      เตรียมพบ S41-335 T9500 GF8600M GS ครับ อาจเห็น 4Ghz เร็วๆนี้

มันยังไงกันท่าน ช่วยบอกผมหน่อย ท่านจะเปลี่ยน cpu รึเนี่ย มาอธิบายหน่อย อย่าปล่อยให้งง

Comment

ครับ เอาT9500 มาใส่แทน ถามคนเปลี่ยนแล้วว่าทำได้ เพราะ ตัวใหม่ๆที่ใส่ t9300 ก็ยังใช้ intel 965 อยู่ น่าจะใส่กันได้ เจ้าt9300 ตกอยู่หมื่นกว่าบาท - -" กำลังตัดสินใจอยู่ครับ วันนี้รอถุกหวยก่อน ^^

Comment

อ่าว เปลี่ยนกันดื้อๆงี้เลยหรอเนี่ยท่าน ผมก็อยากเปลี่ยนอ่ะ แต่ไม่ได้รวยอย่างท่านเสี่ยทุเรียน คงทำใจซื้อลำบาก TT_TT

Comment

น่าย้ายไปอยู่ กระทู้ Extreme อิอิ

Comment

- - เกินไปสหรับ notebook เรอครับ

Comment

ก่อนน่าจะซื้อS41 นี้ผมเอา hp12" ไปเปลี่ยนมาแล้วครับตอนซื้อมาเป็นcele 520m เลยไปเปลี่ยนเป็น t5600 มาครับ เปลี่ยนได้ไม่มีปัญหาเพราะ hpตัวนั้นใช้ chip ati 410rc ไม่มีระบบป้องกันการอัพเกรด cpu คับ แต่พวก intel นี้คนทำบอก ต้องเช็คหน่อยเพราะ บางตัวก็เปลี่ยนไม่ได้ครับ แต่เจ้า s41 น่าจะเปลี่ยนได้ครับ รอเค้ายืนยันกับ ตันสินใจว่าจะเสียประกัน2ปี คิดหนักๆ

Comment

หุหุ เพิ่มอีกหมื่นก่าบาทเลยนะเสี่ย คุ้มไหมเนี่ย แต่ถ้าเปลี่ยนก็มาบอกกันบ้างนะครับ จะได้รู้ว่าราคาเท่าไหร่ ถ้าคุ้มผมจะได้เปลี่ยนบ้าง

Comment

ผมว่าจะซื้อ Joybook S41-335 อยู่เหมือนกันครับ
                    พี่ซื้อมาราคาเท่าไหร่หรอ เครื่องหนักมากปะครับ แบตใ้ช้นานปะครับ
                    ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by ่ำjeanship View Post
                      ผมว่าจะซื้อ Joybook S41-335 อยู่เหมือนกันครับ
                      พี่ซื้อมาราคาเท่าไหร่หรอ เครื่องหนักมากปะครับ แบตใ้ช้นานปะครับ
                      ขอบคุณครับ
                      ผมตอบแทนจขกทให้ละกัน(อย่าว่ากันนะคับอิอิ^^)

ราคาอยู่ที่36900 ไม่รวมvat คับ

นำหนักเบาคับแค่2.2โลสำหรับจอ14นิ้ว

แบตเล่นเกมได้1ชม
                      ใช้งานปกติ2ชมกว่าๆ

ประหยัดแบตสุดๆ เกือบๆ3ชม

Comment

ใจกล้าจริงๆ

Comment

ว้า เสียด้ายไม่ถูกหวย ^6^

Comment

s41 ใช้โปรแกรมอะไรปรับไฟ CPU ครับ

Comment

Originally posted by zpidamanz View Post
                              s41 ใช้โปรแกรมอะไรปรับไฟ CPU ครับ
                              ตัวโปรแกรมมันจะปรับให้เองเลยงับ ไม่ต้องไปยุ่งมันเลยงับ เรามีแค่หน้าที่ลาก แล้วก็ลาก อย่างเดียว

Comment

สุดยอด ขอคารวะ

Comment

Working...
                                X