Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามการใช้ bluetooth ค่ะ ด่วนคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบถามการใช้ bluetooth ค่ะ ด่วนคะ

ตอนนี้ใช้ compag รุ่น presario v3000 ค่ะ บังเอิญลงวินโดร์ใหม่ค่ะ(windows xp professional 2007) แล้วได้ดาวโหลด driver bluetooth มาใหม่ค่ะ แต่ไม่สามารถใช้ bluetooth ได้ค่ะ ก่อนที่จะลงวินโดร์ใหม่ก็สามารถใช้bluetoothได้นะค่ะ เพราะว่าเคยถ่ายโอนข้อมูลจากโทรศัพท์เข้าคอมทางbluetoothคะแล้วก็ใช้อินเตอร์เน็ตค่ะ ยังไงรบกวนสอบถามผู้รู้ด้วยนะค่ะ

ดาวน์โหลดมาแล้วอินสตอลไปยังคับ แล้วก็ลองดูว่าไดร์เวอร์ถูกรุ่นไหม เปิดบลูทูธรึยัง แพร์เจอกันไหมคับ เช็คๆดูนะคับ

Comment

อินสตอแล้วค่ะ แล้วก็เปิดบลูทูธแล้วค่ะ แล้วจะเช็ครุ่นยังไงล่ะค่ะถึงจะรู้ว่าถูกรุ่นกันรึป่าว คือว่าไม่คอ่ยเก่งเรื่องนี้อ่ะค่

Comment

จริงๆ ถ้าลงเสร็จแล้วเปิดให้มี icon bluetooth ขึ้นตรง system tray ได้ผมว่าก็น่าจะใช้ได้แล้วนะ

Comment

Working...
        X