Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lenovo Y510

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by joht2008 View Post
    อาจไม่ชัดนะครับ ถ่ายจากมือถือ
    =w= ไม่แกะสติกเกอร์ด้านซ้ายออกหรือท่าน ผมว่ามันดูตลกยังไงไม่รุจิ - - ของผมแกะหมดเยย

Comment

• ผมว่านึกๆไปไม่แกะก้อดีเหมือนกันนะครับ เพราะมันทำให้เราทนกับความร้อนได้บ้าง

Comment

• ฮ่าๆๆ ด้านนั้นมันร้อนๆ ใช่มั้ยละครับ ส่วนตัวผมตอนแรกผมก็กะจะแกะอยู่ แต่พอดูไปดูมา มันก็โอเคดีก็เลยไว้อย่างงั้นไปเลยครับ

Comment

• ขอบคุณ คร้าบบ

Comment

• --"

Comment

• UP

Comment

• Up

Comment

• Originally posted by urzaorage View Post
                  ใครเคยนำกรอบไปเปลี่ยนตอนที่ประกันหมดบ้างครับ อยากทราบรายละเอียดด
                  ผมกรอบแตกแล้นนนนนน
                  ขุดๆๆๆ

Comment

• Originally posted by urzaorage View Post
                    ขุดๆๆๆ
                    =.= รู้สึกว่าจะมีค่าใช้จ่ายประมาณ 3000 นะ ถ้าผมจำไม่ผิด ผมเคยโทรไปถามอ่า

Comment

• up

Comment

• เอารูปมาให้ดูครับ เพิ่งไปเปลี่ยนกรอบมาวันนี้ เนื่องจากกรอบดันหลังมันเเตก เิงนที่เสียค่าต่อประกันไปใช้คุ้มเเระงานนี้ เหอะๆ

Comment

• Originally posted by gigamack View Post

เอารูปมาให้ดูครับ เพิ่งไปเปลี่ยนกรอบมาวันนี้ เนื่องจากกรอบดันหลังมันเเตก เิงนที่เสียค่าต่อประกันไปใช้คุ้มเเระงานนี้ เหอะๆ

เห็นจากรูปไม่ทราบว่าใช่ Windows 7 หรือเปล่าครับ ถ้าใช่รบกวนถามหน่อยครับว่าลง Driver ได้ครบทุกตัวหรือเ่ปล่าครับ

Comment

• ใช้ไดรเวอร์ของวิสต้าหมดอะครับ มีการ์ดจอนี่ล่ะที่เป็นของ7เลย โหลดจากเวบ nvidia ได้ครับ

Comment

• เดี๋ยวนี้ ไปเดินดูราคาคอม

y510 แค่ 3หมื่น นิดๆ

ผมซื้อมาตั้ง45000 เวลาผ่านไปแค่แปปเดียว

แถวตอนนี้ ดันอยากได้ dell studioซะงั้น

Comment

• เดี๋ยวนี้ ไปเดินดูราคาคอม

y510 แค่ 3หมื่น นิดๆ

ผมซื้อมาตั้ง45000 เวลาผ่านไปแค่แปปเดียว

แถวตอนนี้ ดันอยากได้ dell studioซะงั้น

Comment

Working...
                                X