Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lenovo Y510

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ส่วนมากแล้วพี่ๆ แบ่ง drive:c กันเท่าไหร่ครับ?

Comment

• สรุป ว่า ตอนนี้ ไม่มีอะไหล่ใช่ปะคับ แล้วของเข้าตอนไหนอะกัวเหมือนกันนะเนี่ย

Comment

• เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาครับ ผมเอาY510ไปเครมประกัน ที่ตึกชานอิสระ2 ผมว่าที่นั้นต้อนรับดีออกนะครับ พนักงานก็เข้ามาถามผมว่าโน๊ตบุ๊คเปงอะไร - - ผมก้ตอบไปว่าปุ่มหลุด( Backspace ) มีใครเปงเหมือนผมไหม - - แล้วก็ตรงบอดี้ส่วนล่างบริเวณขอบ เวลเปิดฝาโน๊ตบุ๊ค มันจะแยกออกอ่ะครับ เขาก็เลยจะเปลี่ยนให้ใหม่หมด (ดีใจมาก ^^ ) แต่...ต้องรอของ2อาทิตย์ T_T เศร้าเลย

Comment

• Originally posted by sithlord View Post
          ส่วนมากแล้วพี่ๆ แบ่ง drive:c กันเท่าไหร่ครับ?
          Drive:c ผมแบ่งไว้ประมาณ30G นะครับ

Comment

• Originally posted by kenlogos View Post
            เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาครับ ผมเอาY510ไปเครมประกัน ที่ตึกชานอิสระ2 ผมว่าที่นั้นต้อนรับดีออกนะครับ พนักงานก็เข้ามาถามผมว่าโน๊ตบุ๊คเปงอะไร - - ผมก้ตอบไปว่าปุ่มหลุด( Backspace ) มีใครเปงเหมือนผมไหม - - แล้วก็ตรงบอดี้ส่วนล่างบริเวณขอบ เวลเปิดฝาโน๊ตบุ๊ค มันจะแยกออกอ่ะครับ เขาก็เลยจะเปลี่ยนให้ใหม่หมด (ดีใจมาก ^^ ) แต่...ต้องรอของ2อาทิตย์ T_T เศร้าเลย
            แสดงว่าอะไหล่บอดี้ y510 ยังไม่มาใช่ไหมครับ

Comment

• Originally posted by kenlogos View Post
              เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาครับ ผมเอาY510ไปเครมประกัน ที่ตึกชานอิสระ2 ผมว่าที่นั้นต้อนรับดีออกนะครับ พนักงานก็เข้ามาถามผมว่าโน๊ตบุ๊คเปงอะไร - - ผมก้ตอบไปว่าปุ่มหลุด( Backspace ) มีใครเปงเหมือนผมไหม - - แล้วก็ตรงบอดี้ส่วนล่างบริเวณขอบ เวลเปิดฝาโน๊ตบุ๊ค มันจะแยกออกอ่ะครับ เขาก็เลยจะเปลี่ยนให้ใหม่หมด (ดีใจมาก ^^ ) แต่...ต้องรอของ2อาทิตย์ T_T เศร้าเลย
              โอ ฝาตรงทีแยกออกนี่คือ ตรง แบต ปะคับ ปุ่มBackSpaceเป็นเหมือนกัน วันรุ่งขึ้นก็ไปเอาได้เลยครับ ของผมส่งตอนเช้า อีกวันเย็นๆเขาบอกว่าไปรับได้แล้ว

Comment

• Originally posted by panyaoon View Post
                แสดงว่าอะไหล่บอดี้ y510 ยังไม่มาใช่ไหมครับ
                ครับ เหนเขาบอกอีก2 อาทิตย์นะครับ

Comment

• Originally posted by Minidevil View Post
                  โอ ฝาตรงทีแยกออกนี่คือ ตรง แบต ปะคับ ปุ่มBackSpaceเป็นเหมือนกัน วันรุ่งขึ้นก็ไปเอาได้เลยครับ ของผมส่งตอนเช้า อีกวันเย็นๆเขาบอกว่าไปรับได้แล้ว

เขาบอกจะเปลี่ยนkeyboardให้ผมใหม่หมดอ่ะครับ เพราะอะไรมันหักไม่รุ - - เลยต้องรอนะครับ

Comment

• น้องใหม่ครับ
                    แต่ซื้อมือสองต่อจากในเวบนี้แหละ
                    หากมีไร ขอความช่วยเหลือด้วยนะครับ
                    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
                    ปล. หนักมาก แบกแทบไม่ไหว

Comment

• driver ของ y510 ใน window 7 นี่มีครบเปล่าครับ?
                      ถ้าครบนี่ขอหน่อยครับ
                      Last edited by Adonis; 10 Feb 2009, 16:28:42.

Comment

• ดันนิดนึงนะ

Comment

• fyo ครับ

Comment

• ดัน

Comment

• ใครใช้ coolpad ยี่ห้อไรบ้างครับ แนะนำหน่อย

Comment

• y510 ทำให้ฟัง เสียง midi GM2 ได้ไหม ครับ

Comment

Working...
                                X