Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lenovo Y510

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันๆๆๆ

Comment

• ตอนนี้ที่พันทิพมีของมั้ยคับ

Comment

• เดี๋ยวจะไปดูที่ฟอจูน เย็น ๆ จะมาบอกครับ หาไม่ได้เหมือนกันพันทิพย์โทรไปถาม สองสามเจ้า ยังไม่มีครับ

Comment

• Originally posted by phoenekia View Post
          หวัดดีครับสำหรับpartition ส่วน 15 Gb นั้นไว้ Recovery ครับเวลากดปุ่ม novo ไงครับมันดึงข้อมูลมาจากตรงนั้น
          ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ จะได้ไม่ต้องไปยุ่งกับมัน

Comment

• Originally posted by wutdy View Post
            เดี๋ยวจะไปดูที่ฟอจูน เย็น ๆ จะมาบอกครับ หาไม่ได้เหมือนกันพันทิพย์โทรไปถาม สองสามเจ้า ยังไม่มีครับ
            ผมไปเดินมาละครับ มีอยู่2ร้าน แต่ไม่ฟรีvatเลยครับราคา45300บาท-*- ร้านชั้นล่างสุดหน้าบันไดเลื่อน
            เค้าบอกว่าตอนนี้มีอยู่7เครื่อง หมดแล้วหมดเลย ล๊อตใหม่จะราคา49000บาทไม่รวมvat
            เค้าบอกว่าฟรีvatไม่ได้เพราะเค้าขายserviceร้าน......คำเดียว...เซง-*-

Comment

• 555+
              ขายดีจนกล้าขึ้นได้ขนาดนี้
              ดูด้วยนะ

Comment

• ใครเดินเช็ค เซียมามั่งไหมครับ ช่วยส่งข่าวด้วยน้า

Comment

• ราคาไม่มี 43900 แล้วจิงๆเหรอครับ กำสุดๆ ว่าจะซื้ออยุ่เดือยหน้า ช่วยด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โดนพระเจ้าลงโทษ แล้วเบนคิว s41-335 เป็นไงมั่งครับ กลัวอย่างเดียว กลัวพังก่อนเวลา

Comment

• ผมจะถอยอาทิตหน้านี่แล้วสิ

S41 335
                    ก็ดีนะครับ แต่ การ์ดจอสู้ เราไม่ได้จิง ตูปลาคะแนนประมาณ 70000 ของเรา 90000 เป็นอย่างน้อยครับ

Comment

• Originally posted by 5656+ View Post
                      ราคาไม่มี 43900 แล้วจิงๆเหรอครับ กำสุดๆ ว่าจะซื้ออยุ่เดือยหน้า ช่วยด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โดนพระเจ้าลงโทษ แล้วเบนคิว s41-335 เป็นไงมั่งครับ กลัวอย่างเดียว กลัวพังก่อนเวลา

พังก่อนเวลาผมว่าเบนคิวs41 ทนจะตาย แถมมีประกัน2ปี

แรงและคุ้มราคาแถมนำหนักเบาอีก

Comment

• กำ ราคาขึ้นแล้วหรอ
                        ว่าจะซื้อเดือนหน้าเหมือนกัน

Comment

• ใครเดินเซีย ช่วยดูราคามาบอกต่อกานหน่อยน้าครับ

Comment

• ช่วยหน่อยครับ ใครไปเดิน 1000ทิพ ช่วยดูราคาให้แน่ใจหน่อยครับ สับสนมาก ถ้ามันเป็น 49000 จิงๆ ก็อดแน่นอนแล้วพอจะซื้อ s41 ลำโพงก็ห่วยเอาไงดีครับ ใครมีรุ่นดีๆๆราคาไม่แพงอีกบ้างงงงงงงงงง

Comment

• ได้มาแล้วครับ ที่ฟอจูนทาวเวอร์ชั้น สาม ราคาเงินสด 45000 รวม vat แล้วครับ ต่อได้แค่นี้ ร้านอื่นไม่มี เป็นศูนย์ ibm อะครับ ใครอยากได้ลองดูครับ แถมกระเป๋า เม้า ปากกาเลเซอร์
                              เสียงดีมากครับ เครื่องทำงานเร็วดี ผมไม่ชอบคีบอร์ดไม่มีไทย กับ ที่ใส่ซีดีแบบดูด กลัวพังง่าย
                              รวม ๆ ก็ดีครับ เห็นเค้าบอกว่าจะขึ้นราคาแล้ว ลองไปดูครับ เห็นว่ามีหลายเครื่อง

Comment

• Originally posted by fakeheal View Post
                                ใครเดินเซีย ช่วยดูราคามาบอกต่อกานหน่อยน้าครับ
                                เชียร์ ไม่มีครับไปดูมาสองวันแล้วที่ศูนย์ lenovo เองยังตอบไม่รู้เรื่องเลยบอกว่าไม่มีเข้ามาแล้ว งง ร้านอื่นเท่าที่ถามเหมือนจะไม่เคยเห็นด้วยซ้ำ ส่วนใหญ่บอกว่ายังไม่เข้าครับ

Comment

Working...
                                X