Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาไดร์เวอร์ xp ลงใน asus f8sv

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ได้สิครับ แหม f8แรงนะถ้าset ดีดี เพื่อนผมก็ซื้อเครื่องนึ่งสวยนะ เครื่องมันแรงนะมันเล่นเกมส์ออนไลน์ไม่เห็นกระตุกเลย ใช้vista premium เดิมๆตัวแท้ นี่แหละ ตอนแรกๆมันก็ช้าๆมันมาถามผมอ่ะผมบอกมันให้set เครื่องใหม่มันก็แรงขึ้นเยอะนะ ลองset เครื่องใหม่ดู อัพไดเวอร์การ์ด เฟรชไบออสใหม่ดูนะครับ อัพเดทค่าaero ลองดูนะ

Comment

ผมแฟลชไบออสไม่เป็นอ่ะครับ ไม่กล้าแฟลชด้วย กลัวพัง แงง

Comment

ใครลงเจ้า xp แล้วไดรเวอร์ผ่านหมดบ้างครับ เจ้า F8sv ผมยังขาดอยู่ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Comment

เครื่องผมเป็นไร่มะรุ

ลง Vista ได้ มองเห็น Harddisk ปกติ
          แต่พอลง XP มันบอกว่าเครื่องเราไม่มี Harddisk ต่ออยู่อะ

ใครเคยเจอปัญหาแบบนี้บ้างช่วยแนะหน่อยครับ
          ( ไอ้ Harddisk ตัวนี้มัน เคยใข้ MacOS จัด Partition กับ Format มาก่อน จะเกียวไหม )

Comment

Working...
          X