Announcement

Collapse
No announcement yet.

8400m gs ใครใช้บ้างโช คะแนนกันหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8400m gs ใครใช้บ้างโช คะแนนกันหน่อย

v3603tx ของผม

Last edited by shushaval; 24 Jan 2008, 19:42:23.

เทสที ไปต้มาม่ากิน + ชงกาแฟ กลับมายังไม่เสร็จเลย ^^"
    ของท่านได้เยอะมากเลย นะ (X2 ผมสู้ไม่ได้เลย อะ)

Last edited by TWK.; 24 Jan 2008, 18:33:15.

Comment

ขอโทษนะครับถามหน่อย การ์ดนี้เล่นวินนิ่ง ,NFS:Prostret,Battle Field ,Call of duty ลื่นไหมครับ ถ้าได้ปรับรายละเอียดได้เท่าไรครับ ปรับสุดไหมขอบคุณครับ

Comment

ไม่รู้เหมือนกันพึงถอยมาลงแต่ c&c3 เล่นสบายปรับระดับกลาง
        และ wic เช่นกัน 1024*768 mediam

Comment

Originally posted by KoRn96 View Post
          ขอโทษนะครับถามหน่อย การ์ดนี้เล่นวินนิ่ง ,NFS:Prostret,Battle Field ,Call of duty ลื่นไหมครับ ถ้าได้ปรับรายละเอียดได้เท่าไรครับ ปรับสุดไหมขอบคุณครับ
          NFS Low ยังเอาไม่อยู่เลยครับ
          Call Of Duty4 อาจจะสูงหน่อย
          ส่วน BF ก็คงสุงอยู่ เพราะผมเคยปรับกลาง ๆ มันลื่นนะ

Comment

ก่อนเปลี่ยนไดรเวอร์

หลังเปลี่ยนไดรเวอร์

เทสบน HP Pavillion 2626TX ครับผม

Comment

อย่าเอา 8400 ของ acer ไปรวมกับ 8400 ของพวก HP compaq นะครับ คนละตัว
              SP 8 กะ 16
              DDR2 800 กะ DDR3 1200

Comment

ยอมรับเลย ว่า การ์ดจอ 8400G ของ HP กับ Compac เค้าแรงจริง(ในรุ่น 8400Gนะ) ของผม asus น้อยมากๆ ดูแล้วก็เซงๆ ราคาก็แพง แต่คะแนนน้อย แต่ก็ทำใจๆ ปล่อยวาง เห้อ

Comment

Originally posted by ยองยองซอย View Post
                  อย่าเอา 8400 ของ acer ไปรวมกับ 8400 ของพวก HP compaq นะครับ คนละตัว
                  SP 8 กะ 16
                  DDR2 800 กะ DDR3 1200
                  อ้อ มิน่าละ คะแนนต่างเยอะเชียว หิหิหิ

Comment

Originally posted by Sippaphas View Post
                    ก่อนเปลี่ยนไดรเวอร์

หลังเปลี่ยนไดรเวอร์

เทสบน HP Pavillion 2626TX ครับผม

หา driver จากไหนครับ ของ link มั่งครับ ใช้รุ่นเดียวกันเลย

Comment

อ่ะ...

Comment

http://www.laptopvideo2go.com/nvidia...ries/16909.exe

อันนี้ครับผม

ลงแบบ Update Driver ครับ

Comment

ผมก้อใช้2626tx ทำไมผม โหลดไดเว่อของคุน Sippaphas มะได้อ่ะ

Comment

ในเวปนี้ไดรืเวอร์ไม่อัพเดทละ

Comment

Originally posted by boldboys View Post
                              ผมก้อใช้2626tx ทำไมผม โหลดไดเว่อของคุน Sippaphas มะได้อ่ะ
                              ต้องเข้าไปที่ ดาวโหลด ไดรเวอร์ แล้วโหลดตัวบนสุดอ่ะ

ป.ล. path เหมือนกันนะ แต่ ผมก้อเข้าลิ้งตรงๆ ที่ให้ไม่ได้ ต้องกด เลือกผ่านเมนูเข้าไป ถึงจะโหลดได้อ่ะ ทั้งๆที่ url ก้อเหมือนกัน --

Comment

Working...
                              X