Announcement

Collapse
No announcement yet.

8400m gs ใครใช้บ้างโช คะแนนกันหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คล็อกกันละคับคะแนนที่ได้นะ ผมใช้ RIVA TUNER คะแนนพุงพลวด ของผม ASUS A8JN T5500
    RAM 1.5Gb go 7300 512Mb core 350MHz mem 700MHz AquarMark03 ได้ 29,xxx
    คล็อกไปที่ 480MHz/840MHz ได้คะแนน 41,xxx ต่างกันเยอะเลย ร้อนขึ้น 1 องศา

Comment

ของผม Compaq V3703tx Driver 169.09

Last edited by backclub; 28 Feb 2008, 00:51:04.

Comment

มาอัพเดทครับ 3603TX Firmware 169.04 ใน XP ครับ

เดิมๆ

OC

อุณหภูมิหลังเทสตู้ปลา

การ์ดจอผม

Last edited by JusticeZ; 28 Feb 2008, 08:02:36.

Comment

คะแนนเท่าไหร่ไม่รู้

รู้แต่ว่า

วินนิ่ง2008 กระตุกโคตรๆ...

Comment

เรียนถามท่านที่ใช้ hp ที่ลงไดเวอร์ใหม่ ถ้าลองลงเเบบ Update จะสามารถใช้งานปุ่มฟังก์ชันปรับความสว่างหน้าจอได้ป่าว

Comment

ช่วยด้วย พอดีลงวินโด xp dark v.6ใหม่ทีนี้ คะแนน ตู้ปลาได้ 13000 กว่าเองทำไงดี แต่ก่อนได้เกือบ 50000 เศร้าเลย
              ใช้ driver 169.09 อะคับ

Comment

อยากได้สักตัว 3703tx หรือ 3603tx ดีอ่ะ ตอนนี้ราคาเท่าไหร่แล้ว

Comment

เครื่องผมอ่ะ Compaq V3603TX
                  RAM 2G
                  ก็เล่นได้ประมาณนี้
                  NFS Pro เล่นได้ครับก็ไม่ได้ปรับ Low อ่ะไรนะปรับกลางๆ
                  แต่ แต่ตอนนี้หันมาเล่น Assasin Creed ปรับ Low ครับ ที่ควาทละเอียด 800X600 ก็เล่นได้มีแค่ฉากกว้างๆที่กระตุกบ้าง
                  ฟันธงครับว่าดี ราคา 27,XXX(ราคาปีใหม่+RAM 2G+VAT)เหมาะสำหรับคนงบน้อยแต่ดันอยากเล่นเกมส์ครับ
                  ตอนนี้รุ่นที่มาแทนก็คือ V3703TX ทำให้ 3603TX ถูกลงอีกเยอะเลยตำกว่า 24,XXX อีก

ตอนนี้ภาระกิจหลักคือโหลดบิทแบบข้ามวันข้ามคืนก็ไม่แฮงค์นะปกติดีกลับไปก็มีรีสตาร์ทบ้างถ้าจะเล่นเกมส์ ประหยัดไฟดีกว่า PC เยอะเด็กหอชอบครับ

Comment

ทำไมเจ้า 3603tx ของผมมันได้ 25000 เองอ่ะครับ

Comment

Originally posted by ohmcpe View Post
                      เรียนถามท่านที่ใช้ hp ที่ลงไดเวอร์ใหม่ ถ้าลองลงเเบบ Update จะสามารถใช้งานปุ่มฟังก์ชันปรับความสว่างหน้าจอได้ป่าว
                      ปกติครับ พวก TV-OUT ทั้งหลายก็ปกติครับ

บางท่านถ้าได้คะแนนน้อยๆ

ลอง Update Driver ดูนะครับ

บางทีอาจจะดีขึ้น

Comment

แล้วอัพที่ไหนอ่ะครับ

Comment

แบบนี้ผิดปกติป่าวครับ คะแนนน้อยอ่ะ

Comment

Originally posted by tungie View Post

แบบนี้ผิดปกติป่าวครับ คะแนนน้อยอ่ะ
                            อันนี้คะแนนของ V3603TX หรือเปล่าครับ ถ้าใช่คะแนนน้อยมาก ของผมไดร์เวอร์เดิมๆ ได้ คะแนน35,XXX นะครับ พอเปลี่อย ก็ได้ 46,2XX ประมาณนี้ ใช้ไดร์เวอร์เวอร์ชั่น 169.04

Comment

ผมลองอัพแล้วหน้าจอมันปรับไม่ได้อ่ะครับ ทำไงดี แล้วปกติปรับหน้าจอกันเท่าไรครับ

Comment

ขอวิธีลงแบบละเอียดหน่อยครับ งง มากๆตอนนี้ ปรับก็ไม่ได้

Comment

Working...
                                X