Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วย ดูnotebook ที่ลงในโบวชัวร comworld

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วย ดูnotebook ที่ลงในโบวชัวร comworld

ตามเนี่ย ครับ
    http://www.comworldthailand.com/PROMOTION.htm

1.ผมขอ สเปก อย่างละเอียดหน่อย ครับ IBM Z61T LENOVO N100 ทั้ง 3 ครับ อยากทราบสเปคที่ แน่ นอน ครับ เห็นราคา มัน ถูกดี
    (คือผมต้องการ IBM เคยใช้แล้วถูกใจมั่กๆๆๆ ครับ)

2.แล้วก็ เครื่อง LENOVO จะทน และดี เหมือน IBM Thinkpad มั้ย หรือว่า โรงงานเดียวกัน
    ผมเข้าใจว่า LENOVO ขาย ตลาดล่าง IBM ขายตลาด กลางและบน
    ผมเข้าใจถูกมั้ย ครับ

3.ถ้าซื้องานนี้ ดี มั้ยครับ หรือรอ COmmart ดี (เพราะ ไม่รีบ )แต่เห็นสเปค กระช๊ากเงิน
    เหมือนจะราคาถูกเลย สำหรับ สเปคนี้ ของ IBM และ LENOVO

รบกวนช่วยชี้แนะด้วยครับ

leonova ขายอย่างเปนทางการที่จีน
    คนใช้กันเยอะมากกกกกกก
    ราคาไม่แพง คุณภาพดี

Comment

IBM ขาย ลิขสิทธิ์ให้ lenovo ไป ตั้งแต่ปี 2003 แล้วครับ แต่เค้าได้ contract ให้ใช้ brand IBM 5 ปีครับ แต่เครื่องตั้งแต่ปี 2003 เป็นของ lenovo ผลิตหมดแหละครับที่มาขายบ้านเรา
      ยังทนเหมือนเดิม

Comment

Working...
      X