Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะชื้อโน็ตบุค งบ 60000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รุ่นนั้นตัวเท่าไรครับ

Comment

asusในรูปครับผมสนใจอยากได้มันมาเป็นเจ้าของครับอยากทราบตัวเท่าไรครับ
      ตอนแรกจะเอาacer เขาว่ามันไม่ทน

Comment

sony sz การ์ดจอแยกนะครับ 128 dedicated มีเทอโบแคช 128 mb ( 128+128 = 256)
        ถึงราคาจะแพงกว่า asus พอสมควร แต่สำหรับคนที่เน้นการพกพา sony sz เหมาะสมกว่า asus

Comment

ตอนนี้กำลังสนใจ A8j อยุ่อะครับราคาพอดีๆ หรือว่ามีรุ่นอื่นอีกมะนิ

A8j มันเป็น core 2 Duo หรือปล่าวครับ???
          Last edited by nongken14947; 29 Sep 2006, 21:21:57.

Comment

Originally posted by mr_tony View Post
            x1700 งับ จาก A8JP ผม

ราคาเท่าไหร่ครับผม

Comment

เห็นคุณ ขนมจีบ เชียร asus A8j มากๆ จากหลายๆกระทู้ที่ผ่านๆมา สงสัยคงจะใช้งานได้ดี
              แต่เท่าที่ดูจาก spec ก็น่าจะแรงโข

Comment

ค่ะ ทั้งถูกทั้งแรง แบบนี้หนูว่าคุ้มนะค่ะ ^^ ใช้ทำงาน Flash กับ ตัดวีดีโอ ออกไป Present ได้สบายๆ เลยค่ะ คุ้มจริงๆ

Comment

แล้วของคุณขนมจีบ เล่นเกมได้ไหมครับ เกมอะไรบ้าง ราคาเท่าไหร่อ่าครับ

Comment

เล่น Nedd for เปิด เอฟเฟกได้ทุกตัวค่ะ ไหลลื่นเลย ยังไม่ลองเล่น เฟย กะ ดูม แต่เล่นจากเกมอื่น ก้อไม่มีปัญหา แต่ก่อนใช้เครื่องใหญ่ Encord วีดีโอ เดี๋ยวตัดวีดีโอจากเครื่องนี้แล้วสะดวกขึ้นเยอะ ก้อ ok นะค่ะ ถ้าไม่ใช่เกมหนักมากๆ เพราะที่เล่น กับใช้งานก็มีประมาณนี้แหละ ค่ะ แต่อยากจะเตือนเรื่องความร้อนนะค่ะ ถ้าใช้ถาดเป่าโนตบุต จะดีมากเลย่ะ ถนอมเครื่องได้เยอะ ^^ ราคาถ้ายังไม่เพิ่มแรมอยู่ 49,900 บ. เพิ่มแรมแล้วไม่เกิน 55,000 แน่นอนค่ะ เป็น DDR2 ด้วย
                    Last edited by ขนมจีบ; 1 Oct 2006, 14:00:18.

Comment

ขอบคุณ ขนมจีบ Asusเว้บไหนอะครับผมหาไม่เหงเจอเลย

อันนี้ปล่าว http://www.7daysit.com/product.php?p...cat=363&page=1
                      แต่มันเปง core duo ธรรมดาผมหา core 2 duo แบบคุณไม่เหงเจอรบกวนหาให้ทีครับผม

Comment

ตัวนี้เพิ่งเข้ามาเมื่อต้นเดือนที่ผ่านมาค่ะ เพิ่งซื้อมาหมาดๆ เลย ต้องไปดูที่ร้านค่ะของหนูประกันของดีคอมด้วย ค่ะ เดี๋ยวลองหาlink ให้อีกทีนะค่ะ

Comment

http://www.computer-nachrichten.de/h...asus_a8jp.html ตาม link เลยค่ะ ตอนนี้ร้านที่ขายยังมีไม่กี่ร้าน สำหรับในเนตคาดว่าข้อมูลยังไม่ได้อัพเดทค่ะ ลองเดินดูแถวฟอจูนดูนะค่ะ

Comment

http://product.pcpop.com/000032409/Index.html อันนี้อีกอันนะค่ะ

Comment

ขอถามด้วยความไม่รู้ครับว่า
                              ฟอร์จูนอยู่ไหนครับ

Comment

^^" เยาฮันตรงรัชดาค่ะ หนูซื้อร้านที่ก่อนถึง iT City ค่ะ จะมีป้าย Asus ใหญ่ๆ เลยมีเครื่องโชว์เยอะๆ โนตบุคล้วนๆ เฉพาะ Asus เลย (ยังไม่ถึงตรงวงกลมนะ ก่อนเดินถึงวงกลม)

Comment

Working...
                                X