Announcement

Collapse
No announcement yet.

donotebook ปกติเค้าลงwindowให้รึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• donotebook ปกติเค้าลงwindowให้รึเปล่าครับ

ผมจะไปซื้อที่งานคอมมาร์ทอ่ะครับ เค้าจะลงวินโด้ไว้ให้ป่ะครับ

ป๋มม่ะแน่ใจนะคับ ม่ะได้ไปที่งานโดนตรงเลยม่ะยู้สถานนะการ แต่ถ้าทาง บูท ของ สินค้ามาเองงี้
    ตอบตรงๆๆ เลยครับ น่าจะมี ตามที่เค้ากำหนดมา
    ถ้ามีร้านมาเป็นตัวแทนจำหน่ายต้องคุยกะ คนขายคับว่าลงให้ด้วยหรือป่าวในกรณีที่ โน๊ตบุ๊กที่ซื้อระบุสเปกซอร์ฟแวร์เป็นลินุก แค่นั้นคับ เน้ออีกเรื่องคับ ไดร์เวอร์ ขอม่าให้ครบๆ นะคับอย่าคิดว่าเวบจะมี ขอไว้ก่อนไม่เสียหายคับ (มาหาเอาทีหลังลำบากคับ) ^ ^

Comment

Working...
    X