Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิด youtube แล้วจอฟ้า อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Heer_nut View Post
    ยี่ห้ออะไรครับ

จิงๆผมคิดว่า ช่อง ram น่าจะเปิดได้ (?) เพราะไม่งั้นตอนเพิ่มแรมจะทำไง ..
    ส่วนยี่ห้ออะไร ผมไม่แน่ใจอ่ะครับ (จำไม่ได้ TT) ผม asus a42j ถ้าเปิดได้ผมจะลองเปิดมาดูครับ หรือไงดี ?

Originally posted by Wadchara View Post
    1. ไม่ทราบว่าเป็นปัญหาเรื่องการระบายความร้อนหรือเปล่า ลองหาโปรแกรม CPUID หรือ REALTEMP
    2. ลองหาโปรแกรมอื่นๆ ที่โหลดการทำงานเยอะ ๆ มาลองดู
    3. ถอด RAM มาทำความสะอาด
    4. ประกันไม่หมด ส่งเคลมประกันดีกว่านะ

1. เช็กด้วย hwmonitor แล้วครับ ประมาน 70+ (ตอนเล่นเกมเต็มๆ)
    2. ยังไงนะครั บ?
    3. อ่า รอคำตอบว่า ถอดแล้วประกันหลุดไหมอ่าครับ x_x
    4. คือมันไม่ได้เปน ทุกรอบอ่ะครับ เปนบ่อยๆ แต่ไม่ ทุกรอบ กลัวว่าส่งไป อาจจะมองว่าไม่มีปันหามากกว่า = ="
    Last edited by spacez; 29 May 2012, 18:43:38.

Comment

Working...
    X