Announcement

Collapse
No announcement yet.

IBM ทนจริงหรือ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IBM ทนจริงหรือ

เห็นคนบอกว่า IBM ทนจริง ทนกว่ายี่ห้ออื่นๆ

ก็จริงอยู่ครับ แต่ตอนนี้กลายเป็น Lenovo "Thinkpad" ไปแล้วครับ มี R61 / T61 / X61

Comment

ที่บ้านมีR50 เครื่องนึงครับ รุ่นที่ขาพับจอเป็นเหล็ก ทนมากๆ แต่แบต ไปล่ะ

Comment

ทนทายาท แต่อะไหล่โครตแพง

แต่ไม่ทุกตัวนะครับ เฉพาะไอตัวที่bodyเปนกล่องดำเท่านั้น นอกนั้นไม่ทนเลย

Comment

เหมาะเป็นเครื่อง เซิพมากกว่าเพราะมันอึดจิงๆ

Comment

ตอนนี้ Lenovo เป็นของจีนไปเรียบร้อยแล้ว ไม่รู้ยังจะทนอีกรึเปล่า

Comment

ต้องเป็น รุ่นบล็อคสีดำบล็อคเดิมนะครับ ถึงจะทนทายาท ตกสูงเป็น m ไม่เป้นไรเลย

ที่เป้ฯ lenovo ก็ทนดีครับในเรื่องการประกอบผมว่าดีเลยล่ะ แต่ เนื้อ บอดีมันไม่ได้ทนหมือนตอนที่เป้ฯ ibm แล้วอ่ะ

ต่อไป ibm จะไม่ทำรุ่นที่เป้นของตัวเองแล้ว ทำเป้น lenovo หมดแล้วล่ะครับ

Comment

T40 อยู่บ้าน โคตรถึก

Comment

อึดพอๆ กับจ่าแมคาเรน แห่งไดฮาร์ด
                  เสียอย่างเดียว ยี่ห้อนี่ไม่ค่อยเน้นความสวยมน
                  ออกมาแนวเหลี่ยมๆ เสียมากกว่า
                  แต่อยู่ที่ใครชอบมากกว่า

Comment

Originally posted by utos View Post
                    อึดพอๆ กับจ่าแมคาเรน แห่งไดฮาร์ด
                    เสียอย่างเดียว ยี่ห้อนี่ไม่ค่อยเน้นความสวยมน
                    ออกมาแนวเหลี่ยมๆ เสียมากกว่า
                    แต่อยู่ที่ใครชอบมากกว่า
                    55555+ นึกภาพออกเลย จ่าแมกแคลน IBM ปะทะ hacker ใช้ Alienware

Comment

อึด ครับ ใช้มาเกือบ5ปีแล้วยัง เป็นคู่ชีวิตได้ครับ

Comment

อึดจริงครับ แต่ต้องเป็นบอดี้เดิมที่เป็นเขียงดำๆอะนะ ตัวที่เป็น Lenovo จับๆดูของพี่ที่ทำงานแล้วไม่น่าจะทนเท่าตัวเดิมอะ

Comment

กำลังมอง T61 เพราะเบากว่า R61
                          ปล.เคยใช้ R50 แล้วประทับใจ..

Comment

ทนครับ บอดีใช้ แมกนี้เซี่ยมอัลลอย

Comment

โดยรวมทนครับ ที่เคยเห็นคนใช้มา แต่บางตัวก็แป๊กเสียเร็ว

Comment

Working...
                              X