Announcement

Collapse
No announcement yet.

รูปตัวแรง asus G1S<<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Commart ของหมดแล้วครับ ผมสอยมาตัวสุดท้ายพอดี
    59990 ประกัน 2 ปี
    ของแถมก็
    Mouse+เป๋าG1+Softcase
    เป๋าเดินทาง logo ASUS
    เป๋าโลกร้อน
    G1S มันไม่มีอยู่ใน โบชัว ของแถมมานเลยน้อยกว่ารุ่นอื่น

Comment

งามสั... คับพี่น้อง
      เห็นแร้วทรมานใจมาก

Comment

รบกวนพี่ๆที่มี g1s เอา aquamark มาโชว์กระทู้นี้หน่อยครับ อยากเห็นความแรงระหว่าง vista กะ xp

แย่จังนะครับผมสั่ง g1s เหมือนกันแต่เค้าบอกว่าของหมดขายในงานหมดแล้ว บอกว่าอีกประมาณสองอาทิดของน่าจะเข้า ตอนนี้ได้แต่รอครับ แล้วผมอยากรู้ว่าประกันที่พวกพี่ๆได้เค้าเป็นของdcom รึ synex ครับ

Comment

3 โล ก็ไม่น่าหนักนนะครับ ผมก็สั่งซื้อเหมือนกัน รอสองอาทิตย์ แต่ตอนนี้ 3 อาทิตย์แล้ว เค้าโทรมาบอกว่า ของได้แล้ว พรุ่งนี้จะไปเอาละ g1s รอมานานนน

ถ้าเห็น g2 จะตกใจกว่านี้ ใหญ่มากกกกกกกก

Comment

ไม่ทราบว่าคุณ คนจริง นี้สั่งซื้อจากที่ไหนครับ ผมก็สั่งอยู่เหมือนกันรอมานานแล้วเนี้ย
            ได้อาทิตย์นึงล่ะ อยากได้มั่กๆครับ (ผมสั้งที่ NotebookFever ชั้น 4 พันทิพย์ครับ)

Comment

สวยดีครับ

Comment

งามกว่า5920Gของผมอีก

Comment

งามครับ

Comment

รุ่นนี้ยังมีชองป่ะครับ
                    ราคาเท่าไรครับ

Comment

อยากกรู้ข้อมูล เข้าคลับg1s ครับ

Comment

ดีไซด์โดดเด่นดีครับ แต่ นน ขนาดนี้ ใส่รถเข็นดีกว่ามั้งครับ
                        แบกทุกวัน มีสิทธิ์ตายได้เลย

Comment

Working...
                        X