Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณกำลังประสบกับปัญหาลำโพงโน้ตบุ้กเสียงเบาไม่ใสอยู่รึเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุงมากค๊าบจะลองดู

Comment

Originally posted by romeoh View Post
      ลองเข้า control panel>sound and audio driver แล้วเข้าแถบ audio ลองเปลี่ยนจาก srs lab audio sandbox เป็น driver ที่คุณใช้ปกติดูครับ
      เปลี่ยนเป็นไดร์เวอร์ปกติแล้วเสียงออกครับ
      แต่โปรแกรม SRS.Audio.Sandbox ใช้ไม่ได้แทนหนะครับ

Comment

เปลี่ยนเป็นไดร์เวอร์ปกติแล้วเสียงออกครับ
        แต่โปรแกรม SRS.Audio.Sandbox ใช้ไม่ได้แทนหนะครับ
        พอเปลียนเป็นไดร์เวอร์ปกติแล้ว จะเปิดโปรแกรม SRS.Audio.Sandbox ไม่ได้เหรอครับ รึยังไง ยังไงลองกดปุ่ม on/off ดูครับถ้าเปิดขึ้นมาได้

Comment

แจ่มๆ

Comment

ขอบคุณครับ
            ขอไปลองก่อน

Comment

ผมมีปัญหาครับ

คือผมลงโปรแกรมนี้แบบเป็นDemo แล้วมันหมดอายุ พอผมได้แบบเต็มมา พอเอามาลงมันก้อลงไม่ได้ครับ ผมไม่รู้ว่าต้องทำยังไง มีใครช่วยผมได้บ้างครับ ต้องการความช่วยเหลือด่วนครับ

Comment

ข้อพึงควรระวัง ลำโพกแตก ควร Burn มาก่อนจะใช้โปรแกรมนี้ ผมเคยใช้ไม่ประทับใจเท่าไหร่ถอนทิ้งไปแล้วครับ ตัวเต็มหาได้จากเวปแจกโหลดทั่วไปครับ

Comment

ขอบคุณคับ จัดไป

Comment

Working...
                  X