Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจก Driver for xp HP หลายรุ่น ลองดูกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทำไมเครื่องผม2538มันอืดจังครับ
    ถ้าไปใช้เอ็กพีมันจะแรงกว่านี้มั้ย

Comment

โหลด Driver ของคุณ vespaclassic ไม่ได้แล้วอะครับ ช่วยตรวจสอบให้หน่อย
      ขอ driver lan ด้วยครับ

Comment

ขอแจมหน่อย ตอนนี้ใช้ 2626tx อยู่อะครับ ผมควรจะเปลี่ยนเป็น XP ดีมั้ย

มันก็ไม่ช้าจนน่าเกลียด แน่เทียบกันแล้วก็ต่างเยอะพอสมควร แต่มานไม่สวย หรือลงควบสองตัว แล้วถ้าลงควบนี่
        เลือกติดตั้งไดร์ C เลยได้ม้ย แล้วถ้าฟอเเมท และจะกลับมาเป็นวิสต้า ผมสามารถเอาคีย์ที่อยู่ล่างเครื่อง มาใช้ได้เลยรึป่าวครับ

แล้วปัญหาที่สงสัยตอนนี้คือ

1ผมจะเเก้ปุ่ม ควิกเพลย์อย่างไงครับ คือ เวลาปิดเครื่องเสร็จแล้วเนี่ย ผมจะเก็บเข้าเป๋า แต่มือชอบไปโดนปุ่มควิกเพลย์
        ทำให้มันเปิดอกรอบ ผมลบมนออกจากเเอ๊ดรีมูฟโปรแกรมแล้วอ่า แต่มือไปโดน ก็ยังเปิดอยู่

2เวลาเลือกโหมด บาลาน (พลังงาน) เเบตลอยตัวอยู่ได้นานกี่ชั่วโมงอะครับ ของผมชั่วโมงกับอีก10ถึง20ก็ขอดแล้ว
        มันผิดปกติมั้ยอ่า คือตอนซื้อมา เปลี่ยนเเบตไปแล้วทีเนิงอะ เอากลับบ้านดันชาจไม่เข้า เปลี่ยนใหม่เลย

3ผมปิดเครื่องปุ๊บ ยัดใส่เป๋าทั้งๆร้อนๆเลย มันจะพังไวมั้ยครับ (ซื้อประกันเพิ่มรอไว้แล้ว)

ขอบคุณสำหรับการอ่านครับ

Comment

อยากได้ Quickplay2.3 for Hp dv2538tu for windowsXP

ผมขอความช่วยเหลือครับ ผมใช้ DV2538Tu แล้ว ติดตั้งทุกอย่างสมบูรณ์แล้วครับ ตอนนี้ผมขาด แต่ โปรแกรม quickplay สำหรับ windows Xp ครับ เพื่อจะมาใช้ร่วมกับ remote ครับ
          รบกวนหน่อยครับ โปรดส่ง link ที่ chalermpol_1977@hotmail.com ขอบคุณมากครับ

Comment

เดี๋ยวหลังวันที่ 28 จะมาอัพให้ใหม่หมดครับ

ตอนนี้ยุ่งมากจริงๆครับ

Comment

วานนี้ ไปซื้อ dv2605 มาไม่ได้เช็คดูเลย เหอๆ กลับมาดูที่บ้าน ก็ โอเคมี ตรงเม้าเพทซ้ายขาวปุ่มไม่เท่ากัน
              ส่วนอื่นก็คิดว่าโอเค เหอๆ เซ็งตัวเองไม่รอบคอบน่าจะดูที่ร้านมาก่อน เข้าเรื่องดีกว่า
              อยากทราบว่า dv2605 มานโหลด driver ที่โพส ไว้ได้เปล่า ล่ะ อยาก จะรีคอเวอร์Vista ไว้ต้องทำไงบ้างครับ
              เออจากที่ดู dv2605 มานเหมือนเป้นรุ่นเดียวก่ะ dv2538 เลยอ่ะครับเหอ ๆ

Comment

Originally posted by dragonfish View Post
                วานนี้ ไปซื้อ dv2605 มาไม่ได้เช็คดูเลย เหอๆ กลับมาดูที่บ้าน ก็ โอเคมี ตรงเม้าเพทซ้ายขาวปุ่มไม่เท่ากัน
                ส่วนอื่นก็คิดว่าโอเค เหอๆ เซ็งตัวเองไม่รอบคอบน่าจะดูที่ร้านมาก่อน เข้าเรื่องดีกว่า
                อยากทราบว่า dv2605 มานโหลด driver ที่โพส ไว้ได้เปล่า ล่ะ อยาก จะรีคอเวอร์Vista ไว้ต้องทำไงบ้างครับ
                เออจากที่ดู dv2605 มานเหมือนเป้นรุ่นเดียวก่ะ dv2538 เลยอ่ะครับเหอ ๆ

ของผมก็เป็นเหมือนกันครับ

เม๊าแพด ซ้ายจะจมมากกว่า เซ็งเป็ดเลย

Comment

มีเพื่อนร่วมอุดมการณ์ อิอิ พูดเล่นน่ะครับ
                  รบกวนถามคุณ vespaclassic ผมสามารถโหลดได้จากที่โพสไว้เลยเปล่าครับ
                  ล่ะวิธีการ ทำแผ่นรีคอวเวรีไงอ่ะครับท่าน รบกวนด้วยครับ

Comment

Originally posted by dragonfish View Post
                    มีเพื่อนร่วมอุดมการณ์ อิอิ พูดเล่นน่ะครับ
                    รบกวนถามคุณ vespaclassic ผมสามารถโหลดได้จากที่โพสไว้เลยเปล่าครับ
                    ล่ะวิธีการ ทำแผ่นรีคอวเวรีไงอ่ะครับท่าน รบกวนด้วยครับ
                    เดี๋ยวหลังวันที่ 28 จะมาอัพให้ใหม่คับ

เดี๋ยวจะมาบอกอย่างละเอียดเลยครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ทำไม HP DV6501tu หาไดร์เวอร์ XP ยากจริงๆ

ผมซื้อ HP รุ่น DV6501tu มาใช้ครับ แถมวิสต้ามาปรากฎว่าใช้กะออโต้แคดรุ่นเก่าที่ใช้อยู่ไม่ได้อะครับ
                        พอดีอยู่บ้านนอกก็เลยคิดจะเปลี่ยนเป็น วิน XP ไม่ทราบว่าท่าน จขกท. พอจะชี้แนะได้หรือเปล่าครับ
                        ผมลองหาดูในกูเกิ้ลแล้ว แทบไม่มีรายละเอียดของรุ่นนี้มากนักครับ พอดีอยู่บ้านนอกมากๆ จะไปในเมืองทีก็ลำบากครับผม อีกอย่างเพื่อนๆที่ ทำงานก็ใช้วิสต้าไม่คล่องอะครับ รบกวนผู้รู้ท่านใดชี้แนะด้วยนะครับจะเป็นพระคุณอย่างสูงครับผม

Comment

ขอ Driver ของ HP DV2626TX สำหรับ Windows XP นะครับ ต้องการด่วนมากๆๆ
                          อัพขึ้นเว็บก้อได้นะคับ แนะนำเว็บ Uploadtoday.com ไวดีคับ

Comment

โอ้เย้ ๆ รอและก็รอ รอคุณ vespaclassic อย่างใจจดใจจ่อ

Comment

มารอด้วยคน 30 แย้วว

Comment

hp 2604 tx (special edtion)

โหลดได้ทุก driver มัยครับ ได้อันไหนบ้าง อันไหนไม่ได้บ้างครับ....

ขอบคุณมั๊กมาก.....ครับ

Comment

Working...
                                X