Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจก Driver for xp HP หลายรุ่น ลองดูกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

dv2000 ใช้ได้มั้ยครับไดร์เวอร์ที่ท่านแจกอ่ะครับ

Comment

Originally posted by shikguu View Post
      dv2000 ใช้ได้มั้ยครับไดร์เวอร์ที่ท่านแจกอ่ะครับ
      ใช้ได้ครับ

dv2000 มันเป็น ซีรีย ครับ

ชื่อรุ่นดูด้านหลังครับ

ของผมเป็น dv2518tx

Comment

Originally posted by vespaclassic View Post
        ใช้ได้ครับ

dv2000 มันเป็น ซีรีย ครับ

ชื่อรุ่นดูด้านหลังครับ

ของผมเป็น dv2518tx
        อ๋อ ของผมมันรุ่น dv2315TX นี่เอง ขอบคุณครับท่าน

Comment

ขอบคุณคับพอดีลงจะ XP ให้เพื่อนพอดีเลยคับ
          Last edited by memean; 29 Oct 2007, 23:26:49.

Comment

ลงแลนไม่ได้ครับ ต้องหาไดรเวอร์ที่ไหนครับ

Comment

ตามมาขอบคุณครับ ^0^

Comment

ขอบคุณมากครับ (^_^)

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ขอบคุณคับ จะลองลงดูของผม 2605น่าจะไปกันได้

Comment

ช่วยหน่อยค่ะ

ช่วยหน่อยค่ะ ใช้ HP อยู่เหมือนกัน แต่ finger ใช้ไม่ได้ ก่อนหน้านี้ ใช้ได้ แต่recovery ใหม่ พอ regis finger มันบอก you need to clean sensor surface แล้ว ทำยังงัยอ่ะ ค่ะ ลองให้ผ้าเช็ดแล้วก็ไม่ได้ ช่วยหน่อยนะค่ะ

Comment

Originally posted by e nongkung View Post
                        ช่วยหน่อยค่ะ ใช้ HP อยู่เหมือนกัน แต่ finger ใช้ไม่ได้ ก่อนหน้านี้ ใช้ได้ แต่recovery ใหม่ พอ regis finger มันบอก you need to clean sensor surface แล้ว ทำยังงัยอ่ะ ค่ะ ลองให้ผ้าเช็ดแล้วก็ไม่ได้ ช่วยหน่อยนะค่ะ
                        ถ้าใช้ win xp ต้องลง 2 ตัวนะครับ

Comment

ช่วยด้วยค่ะ หา driver LAN ของ win XP รุ่น dv 2626TX ไม่ได้

ตอนนี้มี 2 ปัญหาค่ะ หลังจากลง win xp
                          1 คือ หา driver LAN รุ่น dv 2626TX ไม่ได้
                          2 เสียงค่ะ mute แล้วแต่เวลา restart หรือเปิดเครื่องทุกครั้งลำโพงจะดังขึ้นมาตลอดดด เห้อ เครียดดค่ะอยู่ office ด้วย

***************** รบกวน ช่วยด้วยด่วนค่ะ Emergency มากๆๆ*************************

Comment

Originally posted by SHERRY View Post
                            ตอนนี้มี 2 ปัญหาค่ะ หลังจากลง win xp
                            1 คือ หา driver LAN รุ่น dv 2626TX ไม่ได้
                            2 เสียงค่ะ mute แล้วแต่เวลา restart หรือเปิดเครื่องทุกครั้งลำโพงจะดังขึ้นมาตลอดดด เห้อ เครียดดค่ะอยู่ office ด้วย

***************** รบกวน ช่วยด้วยด่วนค่ะ Emergency มากๆๆ*************************
                            อันนี้ผมก็เป็นเหมือนกันครับ เหมือนในรูปอะ ใครมีวิธีแก้มั่งอะ _*_

Comment

เข้ามาอ่าน...

Comment

โน๊ตบุ๊ค ครับ เปิดเครื่องแล้วมันมองไม่เห็นการ์ดจอ ผมก็เลยลบไดรเวอร์ออก แล้วก็ลงใหม่ มันก็ได้ แต่ทุกครั้งที่เปิดเครื่องมันจะมองไม่เห็น โน๊ตบุ๊คผม HP 2538TX WinXP sKz

Comment

Working...
                                X