Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจก Driver for xp HP หลายรุ่น ลองดูกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมงง ครับ โหลดไม่เป็นจริงๆ ไม่เห็นมีที่คริกโหลดเลย รู้นะอยากได้ตัง ช่วยบอกวิธีโหลดได้ัมั้ยครับ

ขอ W/lan กับ vlan ก็พอครับ

Comment

• Originally posted by likasit1 View Post
      เกิดจากการลงไดร์เวอร์ซ้ำซ้อนมั้งครับ ผมลงบลูทูตซ้ำ แล้วต้องฟอเเมทใหม่เลย
      ขอบคุณครับที่ผมเจอคืออาการนี้เลยลงบลูทูต แล้วเจ้งเลย ตอนนี้ลง windows ใหม่ได้แล้ว

Comment

• :: HP Battery Check ::

VERSION: 1.00 Rev. A7

PREREQUISITES : Microsoft .NET Framework (1.0, 1.1 or 2.0)

อันนี้โหลดตรงไหนครับ ขอด้วยยยคน ไม่มีให้กดโหลดอ่ะ ช่วยด้วยนะ อันสุดท้ายอ่าค๊าบบ
        ของผม 2626tx จาลองเปลี่ยนวินโดวเองหละ

Comment

• ทำไมเข้าไปแล้วหาที่กดโหลดไม่ได้อ่ะค่ะ
          ต้องกดตรงไหนอ่า

Comment

• Originally posted by Virusman_55 View Post
            อยากได้รุ่น dv3113tx มีป่าวคับ?
            ขอด้วยคนใครใจดีหาให้หน่อยคับ....

Comment

• ใช้ dv2214tx ครับ รบกวนขอ driver หน่อยได้ไหมครับ ขอแค่ บลูทูธ กับ ซาวด์ ก็ไ้ด้ครับ อาการก็คือ เสียงดังปกติ แต่ เสียบหูฟังแล้ว เสียงที่หูฟังไม่ดัง และ ลำโพง ก็เสียงไม่ตัดครับ ขอบคุณมากๆครับ

Comment

• ขอบคุณมากครับ

Comment

• กระทู้นี้ ปีกว่าๆแล้ว ยังอยู่ อิอิ

Comment

• driver hp pavilion dv2518tu

ขอ driver hp pavilion dv2518tu ที่ใช้กับ win xp คับ

Comment

• ขอ driver hp pavilion dv2518tu ที่ใช้กับ win xp คับ

Comment

• ผมใช้ pavilion dv3000 ตอนนี้มีปัญหาใช้ปุ่ม function เพิ่มลดแสงบนจอไม่ได้ครับช่วยชี้แนะด้วย แต่ vista ใช้ได้ครับ

Comment

• มันโหลดตรงไหนอะครับ งง

Comment

• มีของ hp pavilion 4201tx มั๊ยครับ

Comment

• ขอบคุณมากคะ
                              เออแต่ว่า HP dv2604tx ใช้ได้ 100 เปอเซ็นใช่ป่ะค่ะ
                              แล้วไอ้ quickplay ไม่จำเป็นต้องลงก็ได้ใช่เปล่า ถ้าไม่ได้เล่นอ่า ^0^

Comment

• -ขอ driver 2315tx ด้วยสิ

Comment

Working...
                                X