Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเกจิ compaq ด้วยนะครับ(สงสารผมเถอะกำลังเครียด)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเกจิ compaq ด้วยนะครับ(สงสารผมเถอะกำลังเครียด)

nb ของ compaq V3407TX-V3422TX ให้การ์ดจอ NVIDIA G72M-Z มาช่วยอธิบายการ์ดตัวนี้หน่อยครับว่ามันพอเล่นเกมส์ระดับกลางๆได้ไหม เช่น พวก cs มันจะดีกว่า gml 950 กับ x3100 ไหมเนี้ย
    ปล.ถ้าเทียบกับการ์ดของ 3443au(nVIDIA UMA),อันไหนดีกว่าครับ
    ช่วยจัดอันดับการ์ดเหล่านี้ให้หน่อยเถอะครับ ขอบพระคุณอย่างสูงเน้อ

http://www.notebookcheck.net/Mobile-...ist.844.0.html

คร่าวๆครับ

Comment

NVIDIA G72M-Z ยังไงก็ดีกว่า gml 950 กับ x3100 ล้าน%
      จะไม่ดีตรงกินไฟกว่านิดนึงแค่นั้นเองส่วนเล่นเกมได้ป่าววผมว่าเล่นเกมออนไลน์ทั่วๆไปสบาย
      ผมใช้ 8400m g ไม่ใช่ gs นะ ยังเล่น company of heroes ได้เลย เหอะๆ
      1024X768 ปรับต่ำถึงปานกลาง
      ส่วนเจ้า NVIDIA G72M-Z มันก็น่าจะพอๆกับ 8400m g คิดว่าไม่น่าจะมีปัญหา

Comment

ขอบคุณหลาย

Comment

มีการ์ดจอไว้อ่นใจกว่าออนบอร์ทเยอะครับ

Comment

Working...
          X