Announcement

Collapse
No announcement yet.

สิ่งที่ต้องเตรียมไปซื้อโน๊ตบุ๊ก....

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยอดเยี่ยมครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

พี่ครับปล้วโปรแกรมในการbenchmarkนี่หาโหลดได้ที่ไหนอ้าครับ
        จะซื้อคอมพรุ่งนี้แล้วอ้าครับ ตอนแรกก็กะว่าไปขอทางร้านได้ เพราะเค้าบอกว่ามีโปรแกรมให้
        โทรไปถามแล้ว
        แต่เริ่มไม่แน่ใจอ้าครับ
        เเลยคิดจะเตรียมไปเองครับ ขอด่วนด้วยครับขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by jiasan View Post
          ผมไม่เคยเจอร้านไหนให้เช็คเครื่องก่อนจ่ายตังค์เลย ทุกที่ต้องจ่ายตังค์ก่อน แล้วทางร้านถึงจะลงโปรแกรมให้ แล้วอีก 2 ชั่วโมงถึงจะมาเช็คเครื่องได้
          น่าจะเป็นตามนี้รึป่าวครับ
          เราไม่ได้จ่ายเงินให้เค้า แล้วเราแกะเอาลองทุกอย่างเลย เค้าจะยอมหรอครับ มีร้านไหนยอมตามนี้หมดบ้างครับ จะไปซื้อเลย

ไม่ได้ถามกวนนะคร้าบ ถามจริงๆอะ

Comment

ดีมากครับ
            แต่คนขายคงอยากจะเตะเราออกจากร้านแน่ๆ

Comment

สงสัย คงต้องไปแต่เช้าๆๆๆๆเลย

Comment

ไม่รู้ว่ามันจะให้เรายำเครื่องเขาขนาดนั้นป่าวหว่า ...

กำลังจะซื้อเหมือนกันเลยอ่ะคับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำแหล่มๆ

Comment

ทางร้านมันจะให้เราเทสถึงขานดนั้นหรอครับ
                  ขอคำพูดที่เเสดงทางหนีทีออกเพื่อเเสดงว่าเครื่องที่เราเทสหน่ะมันไม่ตรงกับที่เราต้องการ
                  หรือเเสดงว่าว่าเครื่องนี้มันห่วยทีครับ
                  ปล.จะโดนเจ้าของร้านมันด่าเอา....55+

Comment

*0*

ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by kugugkugug View Post
                      ทางร้านมันจะให้เราเทสถึงขานดนั้นหรอครับ
                      ขอคำพูดที่เเสดงทางหนีทีออกเพื่อเเสดงว่าเครื่องที่เราเทสหน่ะมันไม่ตรงกับที่เราต้องการ
                      หรือเเสดงว่าว่าเครื่องนี้มันห่วยทีครับ
                      ปล.จะโดนเจ้าของร้านมันด่าเอา....55+

พี่ครับเครื่องมันสมบูรณ์เท่าไหร่อ่ะครับ

ขอเปลี่ยนเครื่องครับ

ถ้าเค้าไม่ให้ เปลี่ยนร้านครับ

และที่สำคัญอย่าเพิ่งจ่ายเงินก่อนล่ะ

ผมเทสได้เกือบทุกข้อครับ

Comment

มีประโยชน์ดีค่ะ แต่ซื้อทีเหนื่อยน่าดูเลยเนอะ

Comment

WOW เป็นประโยชน์มากเลยครับจะนำไปลองใช้ดูนะครับ

Comment

ครับ จะนำไปปฏิบัติดูคับ

Comment

ดีจังเลยคับ
                              ผมขอโปรแกรมตรงๆเลยด้ายไหมคับ(มือใหม่นะ)
                              ผมกำลังจะซื้อ s41-m63 นะคับ
                              กำลังหาโปรแกรมทดสอบอยู่(บอกเว็บก่ด้ายนะ)

Comment

Last edited by nooyt_sri; 14 Jun 2008, 22:17:32.

Comment

Working...
                                X