Announcement

Collapse
No announcement yet.

a8jp ตั้งค่าสีหน้าจอ ในsplendid กันเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• a8jp ตั้งค่าสีหน้าจอ ในsplendid กันเท่าไหร่ครับ

ผมเอาหนังมาลองดูแล้วรู้สึกว่า ภาพมันไม่ค่อยสวยเลยอ่ะ
    ท่านไหนตั้งค่ากันเท่าไหร่ ก็เอามาบอกกันมั่งนะครับ
    ผมจะได้เอาไปลอง ตั้งเองแล้วสีเพี้ยนจัง
    ของที่มันตั้งให้ภาพก็ไม่ค่อยแจ่มเลยอ่ะ

ไม่ทราบสิผมเองก็ไม่เคยตั้งดูสักที แบบว่า วื้อมาแร้วก็ ไม่ได้สนใจจอมันอ่ะ ไม่ค่อยได้สังเกต ต่อออกจอ LCD 17 นิ้ว ตลอดคับ

Comment

Working...
    X