Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหน่อยครับเรื่องเกี่ยวกับ notebook

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหน่อยครับเรื่องเกี่ยวกับ notebook

คือ ผมกำลังตัดสินใจซื้อ NB อยู่ งบ 40-45000 บาท งานที่ใช้ประจำๆ ตัดต่อหนัง ใช้งานด้าน cpu หนักหน่อย และไรท์แผ่นเยอะๆ เป็น DVD

โปรแกรมพวก DVDMAESTRO , BESWEET ไรแบบนี้ พวกทำงานเกี่ยวกะหนังโดยเฉพาะครับ

ไม่ทราบว่าตัวไหนพอจะเล่นบ้างครับ ที่สนใจก็คือ A8JP หรือรุ่นอื่นๆ ก็ได้ครับ แนะนำมาหน่อย และก็ชอบ Ibook ด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ
Working...
X