Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านที่ใช้ Lenovo ideapad z465 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เครมโลด 555+

Comment

555+ ของมีให้เครมรึป่าว

Comment

ของผมไปเปลี่ยน MB มาเมื่อจันทร์ที่แล้วครับ ไม่ถึงชั่วโมงก็เสร็จล่ะ

Comment

ของผม z465 x3 N850 + HD5470 1 G นะตอนนี้เหลือ 512 M เดี๋ยวจะลองโทรไปดูครับ ตอนนี้ Run VM นะ อืดมากกกก เห้อ

Comment

กำลังจะเอาไปเปิด Case วันเสาร์นี้คับ แล้วจะมาแจ้งเรื่องการบริการให้ฟังคับ ผมโทรไปตึกชาญอิสระ ผมไปวันธรรมดาไม่ได้ต้องเสาร์-อาทิตย์เลยต้องไปพันทิพย์ โทรไปพันทิพย์หญิงรับคับ คุยกับช่าง ต้องยกไปเปิด Case วันเสาร์ รอของวันจันทร์อยู่ดี เห้อตอนเล่นเครื่องอืดนิ แบบว่าอยากจุ๋มน้ำมากคับบอกอารมณ์ไม่ถูกเลย ช้ามากกกกกกกกกก เล่นเกมซ์อะไรก็ไม่ได้ รัน VMware งานก็อืด บอกเล่าอารมณ์ เดี๋ยวขอไปเปิด Case ก่อนเดี๋ยวจะมาเล่าให้ฟังครับผม -*-

Comment

ของผมเคลมตั้งแต่ วันที่13 ก.ค ตอนนี้ยังไม่ได้ของเลย ทางศูนย์เขาบอก ต้องสั่งอะไหร่ จากต่างประเทศ แต่เขาก็บอกว่าไม่น่าจะเกินวันที่ 10 เดือนนี้คับ กำลัง เค้าดาว เลยว่าเมื่อไหร่จะได้คืน T^T แต่ของผมเป็นตัว N930

Comment

Working...
              X