Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำNBหน่อยครับ ความรู้น้อยมากๆๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำNBหน่อยครับ ความรู้น้อยมากๆๆครับ

คือจะซื้อ Nootbook มาทามงานเกี่ยวกับพวกกราฟฟิคโดยตรง โปรแกรม 3D , autocad , และก็ไว้เล่นเกมส์ที่มีความละเอียดของภาพสูงนะครับ
    และผมเป้นคนเดินทางบ่อยด้วยนะครับ...

ขอหั้ยผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
    งบประมาณตั้งไว้ 50000 <มีแค่นี้> ช่วยหน่อยนะครับว่าจะไปหาซื้อที่งาน Commart
    แต่ผมก็มองไว้อยู่รุ่นหนึ่งครับ

*** Acer Aspire 5593WXMi ***
    Processor - Centrino Core Duo (1.66 GHz)
    RAM - 1GB DDR2 SDRAM
    Hard Drive - 120 GB
    Display - 14.1"
    ati x1600 512M
    Price - 49900
    ไม่รู้ว่าจะดีไหมมี...เมื่อซื้อแล้วจะมีปัญหาจุกจิกตามมาเปล่า
    ถ้ามีรุ่นไหนที่...เซียนที่นี่คิดว่าดีกว่านี้ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
    ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดูแล้วก็ดีนะครับ spec สูงทีเดียว น่าจะรองรับการทำงานที่ว่ามาได้ดีนะครับ

Comment

Working...
    X