Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าราคาโน๊ตบุ๊คS41-322ว่าตอนนี้ที่พันทิพราคาเท่าไหร่แล้วและถ้ารอถึงช่วง...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

วันนี้ก็ไปมาครับผมพอดีได้มีโอกาสไปซ่อทโทรศัพพอดี
    ร้าน CSC สาขาพันทิพ อยู่ที่ 41000 โดยประมาณแต่จะแถมเรื่องติดฟิลม์หน้าจอให้ด้วย ของแถมส่วนอื่นๆเหมือนร้านอื่นครับ

ร้าน NotebookFever ก้อยู่ที่ 40900 คับ ผมเชียสองร้านนี้แหละครับ ใครจะไปซื้อประมาณต้นเดือนหน้าไปด้วยกันก้ได้นะคับ ผมนัดกับพี ken55 ไว้แล้วไปซื้อกันหลายคนจะได้ถูกๆหน่อยคับไปช่วยกันเช็คช่วยกันดูเรื่องของแถมด้วย^^

Comment

วันนี้ไปเช็คราคามางับ 322/40900 324/36900 310/35900 รวม vat แล้วทั้ง 3 ตัว

Comment

40900 ร้านสปีด กับ
        41900 ร้านอื่นๆ

เป็นผมๆเลือกร้านอื่นๆ ครับ

Comment

ถูกอย่างนี้ขายกระจายโล้ด

Comment

HP เปิดตัวโน๊ตบุค ตัวล่าสุดในชื่อรุ่น Pavilion dv2600 ซึ่งเป็นรุ่น edition notebook เ

Originally posted by maikup View Post
            วันนี้ก็ไปมาครับผมพอดีได้มีโอกาสไปซ่อทโทรศัพพอดี
            ร้าน CSC สาขาพันทิพ อยู่ที่ 41000 โดยประมาณแต่จะแถมเรื่องติดฟิลม์หน้าจอให้ด้วย ของแถมส่วนอื่นๆเหมือนร้านอื่นครับ

ร้าน NotebookFever ก้อยู่ที่ 40900 คับ ผมเชียสองร้านนี้แหละครับ ใครจะไปซื้อประมาณต้นเดือนหน้าไปด้วยกันก้ได้นะคับ ผมนัดกับพี ken55 ไว้แล้วไปซื้อกันหลายคนจะได้ถูกๆหน่อยคับไปช่วยกันเช็คช่วยกันดูเรื่องของแถมด้วย^^
            HP เปิดตัวโน๊ตบุค ตัวล่าสุดในชื่อรุ่น Pavilion dv2600 ซึ่งเป็นรุ่น edition notebook เปิดตัวในสิงคโปร์ จุดเด่นในรุ่นนี้นั้นอยู่ที่ลายกราฟฟิคที่อยู่บนตัวเครื่อง จอแสดงผล 14นิ้ว พร้อมกับติดกล้อง webcam และไมโครโฟนม, touch-sensitive media control panel, HP QuickPlay and BrightView functions
            http://technology.thaiza.com/detail_58922.html

Comment

สุดยอดแห่งความงามจริงๆ

Comment

Originally posted by maikup View Post
                สุดยอดแห่งความงามจริงๆ
                เห้นด้วยครับ

hp2600...ทั้งสวยทั้งขาวอ่ะ สวยมากๆๆอ่ะครับ

Comment

Originally posted by ken555 View Post
                  เห้นด้วยครับ

hp2600...ทั้งสวยทั้งขาวอ่ะ สวยมากๆๆอ่ะครับ

ซะงั้นอ่ะหมายถึง nb พี่เคนมะใช่พริตตี้
                  อ่าอันนี้ผมมีลิ้งราคา hpdv2600กับรุ่นอื่นอีกสองรุ่นที่เปิดตัวมาให้ดู
                  http://www.mxphone.com/show.php?id=2468

Comment

Working...
                  X