Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ CLUB NVIDIA+Optimus™ ] คลับแห่งการแบ่งปัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดีคนไทยยยยย

Comment

• lenovo y570 ใช้ driver ตัวไหนดีครับ แนะนำหน่อย ที่เล่นเกม แล้ว ลื่นนนน

Comment

• v 270.61

Comment

• y470 ขอเข้าร่วมด้วย

Comment

• ชอบครับ

Comment

• ตามมาขอบคุณพี่ Hang998 ไม่ได้พี่ผมคงเต่าล้านปีอ่ะครับ ผลการเทส ver 270.61 กับ asus N43SL การ์ดจอ GT540 ผ่านฉลุยครับ ไม่มีปัญหาครับ

Comment

• Y570 ครับ

Comment

• Y570 อีกคน ครับ

Comment

• @ball49

ไม่เป็นไรคับ ผมไม่ได้เก่งอะไร

อาศัยอ่านเอาใน google ฯลฯ

บางอย่างยังแก้ไม่ได้เลย ฮ่าๆๆ

Comment

• Y570 ด้วยคนครับ ... เหมือนว่าจะมีคนใช้เยอะ ตั้งคลับ Y570 & Y470 เลยม่ะ

ปล.หาคนช่วยแก้ปัญหา อิอิ ^^

Comment

• Y570ใครว่างๆช่วยรัน 3Dmark06 ให้หน่อยครับ อยากรู้ความแรงระหว่าง 550 กับ 555m ครับ

Comment

• Originally posted by nivahsra View Post
                          ขอถามต่อหน่อยครับ ไม่อยากตั้งกระทูใหม่ให้รก

- การ์ดจอรุ่นเดียวกันเช่น GT540 แต่ต่างกันแค่ 1 GB กัีบ 2 GB มันต่างกันอย่างไรครับ
                          เหมือนถังน้ำขนาดแตกต่างกัน แต่ปั๊มตัวเท่ากัน...

Comment

• @Aznareus ของผมได้ 10478 ครับ

Comment

• pes ปรับสุดได้ซะทีสินะ

Comment

• ของผมได้แล้วครับ
                                ไปเปลี่ยนเครื่องแล้วครับ
                                ใช้ไดร์เวอร์ตัวดีดีอะไรดีครับ
                                แต่ตอนนี้ก็ยังไม่มีปัญหาอะไรนะครับ

Comment

Working...
                                X