Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ CLUB NVIDIA+Optimus™ ] คลับแห่งการแบ่งปัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สำหรับท่านที่ เล่น PES2011 และปรับ Setting ในส่วน Resotion + High ไม่ได้ ลองดู

ขอแนะนำ Nvidia Forceware v.270.28 Moded

!!!! Download !!!!
    Credit : laptopvideo2go.com
    ค้นพบโดย Cristiano9@overclockzone

โหลดแล้วรองไปปรับดูครับ รับรองปรับได้แน่นอนครับ แล้วก็ไม่มีเด้งหลุดระหว่างเกมส์ด้วยครับ

Before

After

Last edited by Cristiano9; 27 Mar 2011, 15:59:50.

Comment

• สอบถามครับ ตัวนี้ใช่ ออปติมัสรึปล่าว

แล้ววิธีดู ถ้าไม่มีสติกเกอ จะบอกได้ไหมว่าใช่ออปติมัส

Comment

• Originally posted by Cristiano9 View Post
        สำหรับท่านที่ เล่น PES2011 และปรับ Setting ในส่วน Resotion + High ไม่ได้ ลองดู

ขอแนะนำ Nvidia Forceware v.270.28 Moded

!!!! Download !!!!
        Credit : laptopvideo2go.com
        ค้นพบโดย Cristiano9@overclockzone

โหลดแล้วรองไปปรับดูครับ รับรองปรับได้แน่นอนครับ แล้วก็ไม่มีเด้งหลุดระหว่างเกมส์ด้วยครับ

Before

After

ได้เฉพาะ 64bitใช่ป่าวครับ

Comment

• 266.86 จากเว็บ Asus ก็ขึ้น GT 335M Good นะครับ

Comment

• ทำไมเครื่องผม ดูyoutube hd 1080p
            แล้วNvdia test tool ยังไม่ออนครับ

Comment

• Firmware 270 เปิด PES2011 FullScreen เเล้วกระตุกไหมครับผม

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                266.86 จากเว็บ Asus ก็ขึ้น GT 335M Good นะครับ
                อ๋อ Version นั้นผมไม่ทราบอ่าครับ แต่ตัวนี้ผมลองกับ PESEdit 2.0+ Fix 2.1 แล้วโอเคเลย หลังจากที่ค้นหาเป็นเดือนๆ

naipinij
                Firmware 270 เปิด PES2011 FullScreen เเล้วกระตุกไหมครับผม
                ไม่เลยครับลื่นหัวแตก ปกติผมปรับ Full Sreen อยู่แล้วครับ

Comment

• driver 270 ใช้กับ GT540M ได้มั้ยครับ

ตอนนี้ผมใช้ 265.66/win64 จากเว็บ ASUS ปรับเต็มจอได้ทุกเกมส์ ยกเว้น Pes2011 นี่แหละ
                  ต้องเล่นวินโดว์โหมด ไม่งั้นกระตุก

ปล. ผมใช้ ASUS รุ่น N53-SX188D ครับ

Comment

• Originally posted by Anti View Post
                    driver 270 ใช้กับ GT540M ได้มั้ยครับ

ตอนนี้ผมใช้ 265.66/win64 จากเว็บ ASUS ปรับเต็มจอได้ทุกเกมส์ ยกเว้น Pes2011 นี่แหละ
                    ต้องเล่นวินโดว์โหมด ไม่งั้นกระตุก

ปล. ผมใช้ ASUS รุ่น N53-SX188D ครับ
                    ผมได้ทดสอบเเล้วนะครับ ผลออกมาว่า เปิด fullscreen ลื่นตัวระเบิดเลยครับอิอิ เกมส์อื่นๆก็ลื่นตามกันด้วย firmware 270 สววดยอดครับ

Comment

• Originally posted by naipinij View Post
                      ผมได้ทดสอบเเล้วนะครับ ผลออกมาว่า เปิด fullscreen ลื่นตัวระเบิดเลยครับอิอิ เกมส์อื่นๆก็ลื่นตามกันด้วย firmware 270 สววดยอดครับ
                      เยี่ยมไปเลย

Comment

• ผมบอกพวกท่านแล้วว 5555

Comment

• GT 420 M เนี่ยผมยังลังเล เลยว่ามันใช่ ออปติมัสจริงหรือปล่าว

รุ่นนี้ครับ

http://www.****************/notebook/3154-Acer-Aspire-5745G-5462G64Mnks:C002.html

Comment

• ลงแล้ว 270.28

...

ขอบอกว่าโคตรรรรรรแจ่มเลยครับ PES NFS Crysis ลื่นขึ้น ดีขึ้นทุกเกมส์
                            โดยเฉพาะ วินนิ่ง เล่นฟูลสกรีนลื่นหัวแตกเลยครับ

Comment

• Originally posted by Cristiano9 View Post
                              อ๋อ Version นั้นผมไม่ทราบอ่าครับ แต่ตัวนี้ผมลองกับ PESEdit 2.0+ Fix 2.1 แล้วโอเคเลย หลังจากที่ค้นหาเป็นเดือนๆ

ไม่เลยครับลื่นหัวแตก ปกติผมปรับ Full Sreen อยู่แล้วครับ
                              เจ๋งไปเลยยยยยย ได้เล่น Full Screen ซักทีๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณมากคับ

ว่าแต่ driver ตัวนี้ลงทับไปเลย หรือเอาอันเก่าออก ลงแบบไหนดีกว่าคับ

Comment

• ลงทับตัวเก่าได้เลยครับ

Comment

Working...
                                X