Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ CLUB NVIDIA+Optimus™ ] คลับแห่งการแบ่งปัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ammales View Post
    GeForce GT 335M 1GB ครับ
    เปล่าครับ หมายถึง ไดร์เวอร์ที่ใช้งานอยู่เช่น 260.99 262.99 ประมาณนี้

Comment

• 260.99 ครับ

Comment

• Originally posted by ammales View Post
        260.99 ครับ
        *-* แล้วได้ตั้งค่า app ให้ใช้การ์ดจอแยกบ้างไหมคับ ?

Comment

• อันนี้ ของ ผม ก็ ปกติดีน่ะครับ ใช้ GT335M diver 260.99 อ่ะครับ

Comment

• นั้นน่ะ ซิ แปลก อยู่

WIndowns ที่ท่านใช้อยู่ ลง เองรึเปล่าครับ ?

Comment

• Originally posted by neromimz View Post
              ไม่มีใครเป็นเลยเหรอ kane lynch 2 เงากระพริบอ่ะครับ
              ลองปรับเอาพวกค่า Antialiasing ออกดูว่าหายไหมคับ

Comment

• *-*
                Last edited by [Lp]lOve; 16 Jan 2011, 10:14:49.

Comment

• kl2 เด๋วลองปรับดูครับ
                  แต่ไดรเวอร์ 266 โหลดมาเมื่อเช้า ลงไม่ได้สะงั้น มันบอกไม่รองรับ
                  GT540m

Comment

• Originally posted by neromimz View Post
                    kl2 เด๋วลองปรับดูครับ
                    แต่ไดรเวอร์ 266 โหลดมาเมื่อเช้า ลงไม่ได้สะงั้น มันบอกไม่รองรับ
                    GT540m
                    ช่ายครับ ตอนนี้ ซีรี่ 500 ในเวปของ Nvidia ยังไม่มีของ โนตบุคครับ ลอง ลง 260.99 ดูครับ ผม

Comment

• อยากเห็น NOteBook Optimus ของสมาชิก จัง ฮ่าๆ

ที่สำคัญของให้มี LOGO Nvidia Optimus นะครับ
                      Last edited by [Lp]lOve; 16 Jan 2011, 13:36:31.

Comment

• เจิมก่อนเลยครับ

ของผมเองครับ อิอิ U45JC
                        Last edited by [Lp]lOve; 16 Jan 2011, 10:44:19.

Comment

• Originally posted by [Lp]lOve View Post
                          เจิมก่อนเลยครับ

ของผมเองครับ อิอิ U45JC
                          เครื่องผมคงไม่ต้องถ่าย เพราะเหมือนเครื่องท่านเลยยยยย U45JC ครับผมม อิอิ

Comment

• Originally posted by l2ashies View Post
                            เครื่องผมคงไม่ต้องถ่าย เพราะเหมือนเครื่องท่านเลยยยยย U45JC ครับผมม อิอิ
                            555555 ครับ ป๋ม

Comment

• ยังไงหรอครับ
                              ใช่ที่เข้าไปที่ Manage 3D settings แล้วเลือกโปรแกรมที่จะให้รับ กราดจอแยกหรือเปล่าครับ
                              ถ้าเป็นอันนี้ทำอะครับ

Comment

ยังไงหรอครับ
                                ใช่ที่เข้าไปที่ Manage 3D settings แล้วเลือกโปรแกรมที่จะให้รับ กราดจอแยกหรือเปล่าครับ
                                ถ้าเป็นอันนี้ทำอะครับ
                                วินโดว ลงเองรึเปล่าคับ ?

Comment

Working...
                                X