Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำnotebookแบบราคาประหยัดหน่อยครับ ขอไม่เกิน2000กว่าล่ะกันนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำnotebookแบบราคาประหยัดหน่อยครับ ขอไม่เกิน2000กว่าล่ะกันนะครับ

ช่วยแนะนำnotebookแบบราคาประหยัดหน่อยครับ ขอไม่เกิน2000กว่าล่ะกันนะครับ

อยากได้แบบไม่เกิน23000ล่ะกันนะครับ(รวมแวทนะครับ) ว่าจะซื้อคอมมาร์ท

ใช่งานเล่นnet พิม์งานเอกสารwordทั่วไป ไม่ใช่เล่นเกมส์ครับ

asus a35 จำต่อไม่ได้ อิอิ ดูเอาคับ มีอีกรุ่นใช้ Pen M 22500 โดยประมาณคับ ไอทีซิตี๊

Comment

ลองดู Compaqอ่ะครับ

Comment

Working...
      X