Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by hesbond13 View Post
    แรงมากไม่ได้กระเป๋าแีกอยู่ งบจากกระทรวงการคลังอนุมัติมาไม่เยอะน่ะเฮียนัท
    จัดไปครับ เบื่อๆเเล้วก็ขายทิ้งโลด [IMG]http://www.****************/board/images/smilies/icon/TLC_063-20080430_YoYoXiXi.gif[/IMG]

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      มือสองหรอครับ
      ใช่ครับท่านประธาน

Originally posted by Zyxzenze View Post
      นึกว่าจะถอยประมาณ Acer 4741G i5+GT540M อะไรแบบนั้น ราคามันพอฟัดพอเหวี่ยงครับ แหะๆ
      ไม่มีมือสองน่ะครับ ถ้ามีคงจัดไ่กล้าจัดมือ 1 แล้วกลัวใจตัวเอง

Originally posted by Heer_nut View Post
      จัดไปครับ เบื่อๆเเล้วก็ขายทิ้งโลด [IMG]http://www.****************/board/images/smilies/icon/TLC_063-20080430_YoYoXiXi.gif[/IMG]
      แต่ยังเป็นแฟนคลับท่านนัทเหมือนเดิม

Comment

• วงนี้ใครชอบหว่า รู้สึกร้องเพี้ยนๆ อิอิอิ

Comment

• ไปนอนและ

Urakara sp

Comment

• ขอนอกเรื่อง(แต่เกี่ยวนิดๆ)กับกระทู้นี้นิดนึงครับ คือจะซื้อเมนบอร์ดAM3 GA-M68MT-S2

ทีนี้ผมอยากรู้ว่าการ์ดจออนบอร์ดตัว NVIDIA? GeForce 7025 นี่มันแรงพอให้สามารถใช้เอฟเฟ็คของ Windows 7 ได้อย่างลื่นๆเลยมั๊ยครับ คืองบไม่พอซื้อการ์ดจอแยก -*-

Comment

• Originally posted by gooseed125 View Post
              ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวผมไปถาม AS ก็ได้ครับ !
              ผมว่าเล่นสบายนะเอฟเฟกก็ไม่ได้มีอะไรมายอะไร ผมเล่นโยกังยังได้เลยไม่มีกระตุก นอกจากไปสงครามฝ่ายคนเยอะ ใช้วิชาโจมตีกันเอฟเฟกกระจายมีกระตุกบ้างแต่ไม่มาก

Comment

• Originally posted by sonkub View Post
                จะดูยี่ห้อของ touchpad ในเครื่องยังไงครับ
                แล้วก็ในโลกนี้มันมี driver ที่ใช้กับ touchpad ยี่ห้ออะไรมั่งหว่า จะไปหา driver มาลองใช้กับ MSI U270
                คลิกขวา My Com > Manage > Device Manager คลิกขวา Properties อันที่คิดว่าเป็น touchpad (อาจจะชื่อว่า Base ....)
                Details > Property > Hardware IDS แล้วเอาค่าแถวนั้นไป Search ใน Google ครับ

Originally posted by pop_kuuga View Post
                ขอนอกเรื่อง(แต่เกี่ยวนิดๆ)กับกระทู้นี้นิดนึงครับ คือจะซื้อเมนบอร์ดAM3 GA-M68MT-S2

ทีนี้ผมอยากรู้ว่าการ์ดจออนบอร์ดตัว NVIDIA? GeForce 7025 นี่มันแรงพอให้สามารถใช้เอฟเฟ็คของ Windows 7 ได้อย่างลื่นๆเลยมั๊ยครับ คืองบไม่พอซื้อการ์ดจอแยก -*-
                หาตัวที่ใช้ชิบเซ็จ 880G ออนบอร์ด HD 4200 ดีกว่าเยอะครับ

Comment

• 4535G ZM-82 + HD 4570
                  ก็เล่น Crysis 2 ได้ ไม่มีสะดุด อิอิอิ เฟรมเรตต่ำหน่อย

Comment

• มาขอเป็นสมาชิกไว้ก่อน อิอิอิ ศุกร์นี้จะไปถอยแระ ขอบคุณเฮียนัท ท่านประธานและเพื่อนๆทุกท่านที่ให้ความรู้ในการเลือกซื้อ NB คร้าบบบบบ

Comment

• ^
                      ^
                      ตรง SYSTEM SPEC ของผม มีแค่ Gamer Advandce Hardcore ไม่มี High

Comment

• ผมใช้แพท 1.1 อ่ะครับ
                        มี High, Very High, Extreme

Comment

• High ภาพยังสวย แต่พวกแสง หรือฝุ่นคงจะน้อยหน่อย
                          ว่าแต่ด่านแรกๆที่อยู่บนสะพานแล้วต้องวิ่งไปแล้วสะพานพังฝุ่นกระจายทั่วแมฟมองไม่เห็นจนต้องใช้ nanovision ฉากนั้นกระตุกกันมั้ย
                          ผมเปิดใน PC mode Extreme ก็ไม่รู้สึกอะไรนะ ทั้งที่ VGA ผมก็น่าจะมีกระตุกบ้าง

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            4535G ZM-82 + HD 4570
                            ก็เล่น Crysis 2 ได้ ไม่มีสะดุด อิอิอิ เฟรมเรตต่ำหน่อย

ทำไงครับเนี๊ยะบอกวิธีหน่อย ผมลง lost planet 2 ยังหยุดๆหย่อนๆ

Comment

• แพท 1.1 (ยาด้วยนะ อิอิ)ขอลิ้งโหลดหน่อยคร๊าบบบ
                              ผมโหลดมาแล้วตัวนึง มันลงไม่ได้

Comment

• Comment

Working...
                                X