Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้ dell m301z

Comment

• ตอนนี้ 455aG ตัว Phenom อยู่อุบลเต็มเลยค๊าบๆๆๆๆ \o/
      Last edited by JpAngYz7; 21 Dec 2010, 15:39:25.

Comment

• ขอบคุณที่แนะนำ และขอเข้า Club ด้วยคนนะคับ ^^

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          ถ้าเป็น Realtek นี่ง่ายเลย แต่ตัวอื่นไม่รู้เลย -*-
          ส่งไปศูนย์ใหญ๋มันแหล่ะ ขนาดศูนย์มันยังจนปัญญามันขอเวลา 2-3 วัน ฮ่าๆ

Comment

• กลัวว่าหาทางแก้ไปแก้มา ทำยังไงก็ไม่ได้
            สรุปเสียที่ฮาร์ดแวร์ - -"

Comment

• บ้านท่านประธานอยู่ตรงไหนของนนท

Comment

• ติดกับบางซื่อครับ หุหุ
                ผมอยู่ไม่เป็นหลักเป็นแหล่งหรอก ร่อนไปร่อนมา 555

Comment

• สอบถามวิธีแก้ปัญหาทีนะครับ

คือ คอมของพี่ชายที่รู้จักกัน ไอคอนโปรแกรมต่างๆเกือบทั้งหมด มันเปลี่ยนเป็นรูป Nero Vision แล้วเวลาจะกดเปิด มันก็เปิดเข้า nero ตลอด =___="

ไอ้กระผมก็งมๆอยู่ นานสองนาน ทำไม่ได้อ่ะครับ คลิกขวา ก็ไม่มีคำสั่ง Open with .. เข้าไปที่ C:/program file ... จะไปเปิดต้นฉบับ ก็เปิดเข้า nero อยู่ดี

ที่นี้ จะ Uninstall โปรแกรม Nero ซะ กดไปป๊าป เด้งเข้า Nero vision ซะงั้น =____=" ตูละงง

สรุป ช่วยทีครับ =____=" เซง

ปล. win 7 32bit

Edit : ลืมบอก window
                  Last edited by Zymphony; 21 Dec 2010, 16:48:04. Reason: ลืมบอก window

Comment

• มี System Restore ไหมครับ Restore กลับไปเลย

Comment

• มีครับ แต่มันบอกว่า System Restore Could not start เซง =___="

แล้วเวลาเข้า Control Panel เวลาจะเข้าไปตั้งค่าบางอย่าง เช่น user control account ก็ขึ้น Application not found งงเลยตรู

ไม่อยากแบบว่า มีปัญหาอะไร ก็ลง win ใหม่ อยากลูบๆคลำๆปัญหาก่อน แต่ถ้าเป็นแบบนี้ . . . สงสัยคงต้องลงใหม่ 5555+ อนาถ

Comment

• เซ็งเหมือนกัน เห้ย ถ้ามันเกิดแก้ไม่ได้เราจะทำหยังดี หุหุ

Comment

• Originally posted by H2OPlUS View Post
                          เซ็งเหมือนกัน เห้ย ถ้ามันเกิดแก้ไม่ได้เราจะทำหยังดี หุหุ
                          เพิ่งได้เครื่องมา วันเสาร์

ยังไม่ทันจะครบ 7 วัน เลย ทำไมไม่เอาไปเปลี่ยนเครื่องใหม่กับ ร้านที่ซื้อละครับ

เอาเข้าศูนย์ เสียสิทธิ์ เลยน่ะเนี่ย

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                            เพิ่งได้เครื่องมา วันเสาร์

ยังไม่ทันจะครบ 7 วัน เลย ทำไมไม่เอาไปเปลี่ยนเครื่องใหม่กับ ร้านที่ซื้อละครับ

เอาเข้าศูนย์ เสียสิทธิ์ เลยน่ะเนี่ย
                            ถ้าเกิดทางศูนย์ ทำให้เสียงออกตามสายไม่ได้ เหมือนไดร์เวอร์ ATI ที่ทำมาจะไม่มี HDMI Audio ครั กะจะเร่งมันก่อนกำหนด วันพฤหัส ดู ถ้าศูนย์ทำไม่ได้ผมก็คง ทำไงดี

Comment

• สงสัยใช้ไดร์เวอร์เฉพาะมั้งครับ
                              Acer ผมลงไดร์เวอร์ที่โหลดจากเว็บ ATI จะมี HDMI Driver ด้วย

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                สงสัยใช้ไดร์เวอร์เฉพาะมั้งครับ
                                Acer ผมลงไดร์เวอร์ที่โหลดจากเว็บ ATI จะมี HDMI Driver ด้วย
                                สงสัยของค่าย acer ดูครับ 5145 น่าจะมีเหมือนกัน เดียวลองดูคิดในแง่ดี ลองมาแหล่ะของ asus ไม่มีครับ

Comment

Working...
                                X