Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลังจากพวกเราไปชุมนุมกันที่ NBS ทำเอาเว็ปล่มทุกวันเลยเชียว

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      Asus A42JA-VX060V
      CPU Intel Core i7-740QM 1.73GHz
      RAM DDR3 4GB 1333MHz
      VGA ATI HD5730 2GB DDR3
      HDD 500GB 5400RPM
      ตัวนี้เห็นในเว็บโน้ตบุ้คสเปคแล้วครับ น่าสน ดี

แล้วท่านประธานพอจะมีตัวที่คิดว่าดีไซน์สวยๆ ไหมครับ เอาแบบดูมี รสนิยมอะครับ พอดีว่าเพื่อนผมมันทำงานดีเลยกะจะหาตัวที่มันเข้ากะงานมันหน่อย ไม่ต้องแรงมากก็ได้ครับ รบกวนอีกนิดนะครับ

Comment

• asus bamboo body ไม่ไผ่จิท่าน อิอิ

Comment

• natoff รับ pm พรีส

Comment

• Originally posted by minibun View Post
            ท่านประธานครับ ของผมรุ่น 5740 DG win 7 64 bit ใช้ Bios ตัวนี้ได้หรอครับ มันเขียน 4551 G
            ก็ไม่บอกผมว่าเป็นตัวไหนง่ะ กำ

Comment

• มันมาไง เหอๆ
              http://www.pantip.com/tech/hardware/...HS2960516.html

Comment

• เปิดโน๊ตบุค โหลดบิทนานๆ ติดต่อกัน หลายๆ ชั่วโมง เกือบๆ 12-14 อะครับ
                คอมจะเป็นไรมั้ย
                นอกจากเปลืองค่าไฟ

Comment

• มันก็เจ๊งเร็วขึ้นอ่ะคับ

Comment

• ผมเปิดวันละ 10 ชั่วโมงอ่ะโน้ตบุ๊ค

Comment

• Originally posted by mermirud View Post
                      เปิดโน๊ตบุค โหลดบิทนานๆ ติดต่อกัน หลายๆ ชั่วโมง เกือบๆ 12-14 อะครับ
                      คอมจะเป็นไรมั้ย
                      นอกจากเปลืองค่าไฟ
                      ผมเปิดเล่นเน็ต วันล่ะ 12-15 ชั่วโมง

ถ้าตอนไหนจะเล่นเกม ก็จะเอา Hatari มาเป่า จะได้ช่วยยืดอายุการใช้งานได้อีกหน่อย

Comment

• ดู Jumping กับ Hoot ไปเพลงล่ะ 10 รอบล่ะ -*-

Comment

• เอิ๊ก ผมปิดเทอมมา 12 ชม เป็นอย่างต่ำ

Comment

• Comment

• อายุมันจะสั้นลงเยอะมั้ยครับ
                              ถ้าผมรักษาอุณหภูมิอะ

กะเอามาเปิดบิตตอนกลางคืน
                              ท่านๆ ผมถามหน่อย ถ้าโมพัดลม ให้หมุนแรงขึ้น มีข้อเสียมั้ยครับ นอกจากเสียงดังอะ จะทำให้อายุพัดลม หรือเครื่องอะไรสั้นลงมั้ย

เดี๋ยวเอาเครื่องไปทำ จะมาลองเทสเครื่องดู ซิลิโคนธรรมดากับ mx3 ต่างกันกี่องศาอะครับ

Comment

• 4535g ตอนผมใช้ 20ชม. อย่างต่ำ ครับ 555+

*ท่านประธาน ทำไม purecode ลงแล้วมันมีแต่เสียงอะครับ

Comment

Working...
                                X